Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 69
    Số bài viết
    184
    Bạn thử cho các tiền vệ cánh hoặc hậu vệ cánh ( khi bóng được chuyền ngược chở lại ) tạt vào góc xa khi đó tiền vệ cánh bên góc đối diện có thể nhận được bóng mà có thể ghi bàn ( thường là đánh đầu vào )
    Alexis Sanchez , Angel Di Maria ( Đây là các cầu thủ mình hay dùng )

Số bài viết
    96
    Tớ bỏ 1 phiếu cho RYAN BABEL !!

Số bài viết
    53
    Babel đá TV cánh ko hiệu quả lắm, phập phù. mình chỉ thấy nó phát huy tối đa nhất là khi đc đá Inside Forward hoặc làm TĐ với nhiệm vụ giãn biên

chạy cánh thì thích nhất Robben, nhưng mà thằng này giá quá khủng, ko mua nổi

Số bài viết
    1,003
    Mata - Silva - Robben - Walcott - Eboue - Arshavin . Nói chung là nhiều lắm , tùy vào tài chính của bạn thôi ...

Số bài viết
    424
    1 phiếu cho jovetic, cầm MU 2 mùa liền làm cầu thủ trẻ hay nhất ngoại hạng. ( chả hiểu sao mãi ko lên đc wonder kid)

Số bài viết
    190
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của LostWinds Bài viết
    Trời cầm MU còm tìm tiền vệ cánh biết ghi bàn làm gì nữa vậy. Nani đó với PM cuts inside thì 1 trận làm tầm 1 bàn là ít, nhìu lúc ST tịt ngòi phải nhờ ông Nani này mới thắng được đó (set đá AML thì mới bó vào trong sút chân phải) và PI nhớ set ông này cuts inside nhé.
    Uh, công nhận FM10 thằng ku này đá hay, cứ set IF bên trái đá hay vãi khủng, chuyên môn có quả cắt vào sút chân phải từ ngoài vòng cấm ăn bàn, mùa nào tui cầm thằng này cũng đứng đầu về số assist, còn ghi bàn thì bt thôi

Số bài viết
    302
    mua thêm Silva về cho đá trái, Nani đá phải thì value lắm
    có Tosic dự bị cho Nani còn j
    mà Tosic đá cũng hay phết đấy

Tình yêu của tôi
    :lac:

Số bài viết
    2,864
    Ozil,Marin cũng dc phết đấy chứ. Ozil xếp đá cánh trái,Marin cánh phải là ngon

Số bài viết
    154
    Có gì đâu bạn cứ nhìn qua Villarreal,Valencia..mấy đội bên TBN đó.Tiền vệ cánh biết ghi bàn nhiêu vô số )

Số bài viết
    53
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoachuoi Bài viết
    1 phiếu cho jovetic, cầm MU 2 mùa liền làm cầu thủ trẻ hay nhất ngoại hạng. ( chả hiểu sao mãi ko lên đc wonder kid)
    ban đầu thì là wonderkid, đá 2 mùa nó khoảng 21-22t thì còn wonderkid gì nữa

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới