Share game FM24 (PC)
Trang thứ 13 trong tổng số 14 trang Trang đầuTrang đầu ... 311121314 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 121 tói 130 trong tổng số 134

Chủ đề: Thủ môn???????

Số bài viết
    1
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của longmilan Bài viết
    Một chú thủ môn trẻ có triển vọng là Mateja Delac, trong đội hình trẻ của Chelsea, được đánh giá Wonderkid:a45:
    Mình mới newgame của 10.3 và cũng đang tậu đồng chí này về. Mới 17 tuổi và đang đc Chels cho mượn. Đầu năm 2010 mới về đội. Thấy đánh giá chú này tốt phết.

Số bài viết
    8
    Ban tra beo qua chu gi, Manu doi hinh kha on chi co GK la dang lo vi Nguoi Ha Lan Bay gia roi. Minh mua Lloris ngay mua dau tien 40M co the hoi chat nhung bat mien che, ma Lloris moi 24 tuoi con dung duoc it nhat 10 nam.

Số bài viết
    33
    Neuer chỉ số nhìn cũng phê lém, hơn akinfeev với adler ở chỗ bóng bổng, nhưng phản xạ thì thua 2 thằng này. 1 phíu cho lloris. Cầm ars đá nửa mùa mà mới thủng có 5 bàn

Số bài viết
    227
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoachuoi Bài viết
    mình đập 40M $ + Foster mà nó ko nhả. chả biết bao nhiêu đây
    Bạn phải xài mánh rồi. Thằng này Scout mình đinh giá $30M UK. Offer là nhã liền tại mình phá riết. ẻm muốn ra đi thì clb làm sao giữ nổi.

Số bài viết
    41
    Không ai nhắc đến Joe Hart thế nhỉ? Ku này bắt cũng ok lắm, phù hợp với những đội bóng trung bình

Số bài viết
    28
    Mình thì mình chỉ xài thằng GK của đội tuyển Romania
    Costel Pantilimon
    cao 2 mét, bắt bóng bổng và phản xạ, bắt Penalty thì đừng hỏi. Mới new game chỉ cần 500k là mua được chú này. Sau 1 mùa giá trị chuyển nhượng chú này tăng lên 5M. Anh em tham khảo rùi dùng chú này thử xem, sau đó cho nhận xét nha

Số bài viết
    2
    Hix mình pick Leeds mà mùa đầu các bác toàn mua GK mấy chục triệu nhìn mà toát mồ hôi . Mình hiện đang ở mùa thứ 3, đưa Leeds từ Coca cola league 1 lên ngoại hạng (mùa đầu đứng 1st , mùa 2 về nhì sau Bolton). Mình đang chơi bản 10.3, mình tiến cử thủ môn bắt chính hiện giờ của mình là David De Gea người Tây Ban Nha mua của CLB At. Madrid với giá 3.5M (mùa hồi đầu mùa thứ 3), giữa mùa giá là 4.3M. Hiện giờ CA: 169 còn PA: 179, ở mùa đầu thì mình không đc biết vì lúc đó CLB còn nghèo nhưng hiện giờ bắt rất tốt. Cứu thua những bàn mình tưởng vào mười mươi. Phong độ thủ môn 21 tuổi này trong 5 trận gần đây khá ấn tượng (mà thường là 7 trở lên) là 7.24 (6 con), chỉ số cũng khá đẹp

Lạc bước, hai xe đành bỏ phí
    Gặp thời, một tốt cũng thành công
    :yahoo: :yahoo:

Số bài viết
    10
    Ustari đi bạn ơi . Trẻ , bắt nhảy như tôm . Chả còn gì phàn nàn .

Số bài viết
    111
    adler chả biết thế nào,ai cũng khen.sao mình mua về nó bắt kém hơn cả foster,toàn lỗi linh tinh,bóng bổng ok,bóng sệt die 90%

Số bài viết
    439
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của duythanh1501 Bài viết
    adler chả biết thế nào,ai cũng khen.sao mình mua về nó bắt kém hơn cả foster,toàn lỗi linh tinh,bóng bổng ok,bóng sệt die 90%
    Lạ thế . Mình sign mùa đầu bắt hết chê. Điểm yếu là các tình huống cố định nhưng ko đáng kể vì hậu vệ lo phần đó rồi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới