Share game FM24 (PC)
Trang thứ 12 trong tổng số 14 trang Trang đầuTrang đầu ... 21011121314 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 111 tói 120 trong tổng số 134

Chủ đề: Thủ môn???????

Số bài viết
    120
    Nhận xét như vậy cũng không đúng , Lloris ngày càng khủng ngoài đời và FM ngang nhau

Số bài viết
    2,470
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Badboy9x2 Bài viết
    Trong Fm10 tì Gk thằng nào ko tốt. Các tiền đạo đĩnh cao mà 1 đối mặt vs các thũ môn gà ko có lực liếc chi hết cũng sút vào người hết thôi
    thế thử đi là biết ,mình dùng Iker bạn dùng thằng GK 18t nào đó lực toàn 8,9 điểm đá VS nhau.bạn cầm Real hay đội gì cũng dc.mình dùng Eveton hoặc TOT hoặc Aston Villa thôi
    thử xem sút nó có vào ko

...COME ON YOU RED...

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Badboy9x2 Bài viết
    Trong Fm10 tì Gk thằng nào ko tốt. Các tiền đạo đĩnh cao mà 1 đối mặt vs các thũ môn gà ko có lực liếc chi hết cũng sút vào người hết thôi
    T/h này chỉ đúng vs GK là của AI thôi

Số bài viết
    726
    Lung jr công nhận giá rẻ như cho, chỉ số cột GK khủng ko chê vào đâu đc (sau khi đã train 1 mùa), nhưng ko hiểu sao, hình như là do cái agillity nó thấp hay sao mà lắm quả nó bay người hơi chậm, phản ứng ko ko đc xuất sắc, nên dùng một mùa Leeds mình bán cho Barca với giá 15m, lãi 14m lận

Số bài viết
    158
    Thằng Lung Jr này mua về cho bắt dự bị thì good , nhưng cho bắt chính kiểu gì cũng có lúc ức chế cho xem, trận hay trận dở , thằng này ko những Agi thấp mà IM cũng thấp nữa , hay mắc lỗi ngớ ngẩn lắm nhất là trận đấu lớn , khi đội kinh tế bắt đầu khá có thể mua cầu thủ lớn mình tống ngay đi , kiểu gì cũng lời > 10M

Số bài viết
    72
    Tại sao không ai đề cập đến Hugo Lloris nhỉ?
    thằng đó bắt chuẩn men luôn
    mà mới 22t
    hàng họ đâu ra đấy,hehe

Số bài viết
    43
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của plurvn Bài viết
    Thằng Lung Jr này mua về cho bắt dự bị thì good , nhưng cho bắt chính kiểu gì cũng có lúc ức chế cho xem, trận hay trận dở , thằng này ko những Agi thấp mà IM cũng thấp nữa , hay mắc lỗi ngớ ngẩn lắm nhất là trận đấu lớn , khi đội kinh tế bắt đầu khá có thể mua cầu thủ lớn mình tống ngay đi , kiểu gì cũng lời > 10M
    Thằng này không phải tại agi nó thấp đâu, tại chỉ số eccentricity nó hơi cao ( bản mình là 13 thì phải) nên cái chuyện mắc lỗi ngớ ngẩn là bình thường Mà thằng này bắt bóng hơi yếu nên đá giải Anh ko ổn, bị bọn nó đánh đầu ầm ầm Nhưng mà so giữa tiền mua với chất lượng thì quá ổn

Trong tim tôi là Roma, trong tim Roma là anh => Francesco Totti - số 10 bất tử

Số bài viết
    31
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kunguyenqt Bài viết
    GK có Akinfeev nè, mùa đầu tầm 20-30M , (chưa mua )
    Benaglio, Asenjo đều là hàng ngon
    Chính xác đó mình cũng mua mấy thằng này nè

curtain bluff
    steroids

Số bài viết
    726
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nemo168vn Bài viết
    Các bác ko ai mua NEUER của LEVERKUNSEN ah. Thủ môn hàng đỉnh, PA = Adler (Adler có PA cao nhất trong những thằng GK trẻ, hơn lloris và mandana mà. Neuer quá chuẩn, và nhất là ko có weakness.
    rồi rồi, cảm ơn bạn vì thông tin bổ ích
    Chỉ có điều mình search mãi ko ra club Leverkunsen, chỉ thấy có leverkusen thôi bác bạn à. Thêm nữa là mình tìm mãi trong đội leverkusen ko có ai tên là neuer đâu bác a

Số bài viết
    15
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của keyis123 Bài viết
    rồi rồi, cảm ơn bạn vì thông tin bổ ích
    Chỉ có điều mình search mãi ko ra club Leverkunsen, chỉ thấy có leverkusen thôi bác bạn à. Thêm nữa là mình tìm mãi trong đội leverkusen ko có ai tên là neuer đâu bác a
    Manuel Neuer ở Shalke 04 còn ở "Never"kusen la Rene Adler. Hai thằng này đang đua tranh vị trí số 1 trong khung gỗ tuyển Đức.
    Neuer mình chưa có dịp dùng, mới chỉ sài Adler, dùng cũng good nhưng hay bị tạt cánh ghi bàn. Hiện thời đang sử dụng Hugo Loris, bắt rất tốt, giá ngang với Adler. Chọn mình chọn giữa 2 thằng thì mày sẽ chọn Hugo Loris
    Một chú thủ môn trẻ có triển vọng là Mateja Delac, trong đội hình trẻ của Chelsea, được đánh giá Wonderkid:a45:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới