Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 50

Chủ đề: Cut-Out Faces Megapack

Số bài viết
    304
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vuhoaidang Bài viết
    Download Mega với Rapid chỉ là chuyện nhỏ với thằng này: Universal Share Downloader v1.3.5.0 Chỉ cần paste links MU or RS vào xong chỉ việc đi ngủ đến sáng mai là có sản phẩm. (với links RS thì phải chờ giữa mỗi links dúng 15phút) Up lên cái ảnh show hàng cho anh em nhận xéttrong này có ảnh chú Totti
    mình đang down file đầu tiên = IDM, trong lúc down thì mình cài cái soft của bạn hướng dẫn, mình chưa add link vào nhưng USD cũng tự động chạy, vậy IDM với USD chạy song song với nhau, down về 2 file giống nhau hay cái USD chỉ hổ trợ down IDM nhanh hơn? pác nào đã down về rồi up lên Mediafire đi để noob như tui còn dễ xữ, down = RS mỗi lần chờ 15' nãn vcl

Lần sửa bài viết gần nhất bởi baophongne : 15-11-2009 vào lúc 01:52 PM

Số bài viết
    149
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của leodang Bài viết
    mình đang down file đầu tiên = IDM, trong lúc down thì mình cài cái soft của bạn hướng dẫn, mình chưa add link vào nhưng USD cũng tự động chạy, vậy IDM với USD chạy song song với nhau, down về 2 file giống nhau hay cái USD chỉ hổ trợ down IDM nhanh hơn?
    Ah cái này nó tự động lấy link khi bạn ấn Ctrl+C. Bạn nên bỏ chế độ này bằng cách vào phần Otion (F10) bỏ tích ở phần "Watch clipboard for links" là nó sẽ ko tự nhận links nữa đâu. Còn file down về từ IDM với USD đều như nhau mà. Đây là 2 phần mềm độc lập chẳng liên quan gì đến nhau cả.

Số bài viết
    304
    cái soft này tiện thì có tiện thiệt nhưng down lâu, m down 3h mà mới đc có 2 file trong khi down thủ công = IDM 1h đã đc 2 file rồi, nhưng xài RS free nó hạn chế nhiều quá, toàn bắt chờ 2 phút do nhìu người down

Lần sửa bài viết gần nhất bởi leodang : 16-11-2009 vào lúc 09:04 PM

Số bài viết
    149
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của leodang Bài viết
    cái soft này tiện thì có tiện thiệt nhưng down lâu vcl, m down 3h mà mới đc có 2 file trong khi down thủ công = IDM 1h đã đc 2 file rồi, nhưng xài RS free nó hạn chế nhiều quá, toàn bắt chờ 2 phút do nhìu người down
    bạn down bằng IDM thì làm gì được ngủ đúng không. Trong khi đó mình chỉ cần paste vào rồi đắp chăn ngủ cho sướng thân, đến sáng mai ngủ dậy thấy máy cũng tắt rồi mở lên lại có sản phẩm luôn. Chẳng phải lo gì. tốc độ down chậm hơn IDM nhưng lại ổn định.

Số bài viết
    320
    Đã upload lên Mediafire 7 part rồi, tại trang 1, còn vài part sẽ đc up tiếp tục.........download nào.......

Lần sửa bài viết gần nhất bởi duonglg : 15-11-2009 vào lúc 11:08 AM

Số bài viết
    304
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của duonglg Bài viết
    Đã upload lên Mediafire 7 part rồi, tại trang 1, còn vài part sẽ đc up tiếp tục.........download nào.......
    đây là bộ face đầy đủ và đẹp nhất, thk các pác đã tìm kiếm và up lại media fire cho ae dễ down

Lần sửa bài viết gần nhất bởi leodang : 16-11-2009 vào lúc 09:06 PM

Số bài viết
    320
    Đã upload hoàn thành 14 part-> Mediafire ở trang 1.............

Số bài viết
    8
    hình như part 9 bị lỗi bạn à.kiểm tra lại hộ mình nhé

Số bài viết
    320
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của jangzang Bài viết
    hình như part 9 bị lỗi bạn à.kiểm tra lại hộ mình nhé
    Bị lỗi là sao bạn, đang download bị lỗi hay giải nén bị lỗi ở part 9, bạn nói rõ hơn nhé.

Đã update thêm part9 nếu như ai ko download đc hén.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi duonglg : 18-11-2009 vào lúc 06:48 PM

Số bài viết
    8
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của duonglg Bài viết
    Bị lỗi là sao bạn, đang download bị lỗi hay giải nén bị lỗi ở part 9, bạn nói rõ hơn nhé.

Đã update thêm part9 nếu như ai ko download đc hén.
    hôm qua lúc mình down part 9, ấn vào mediafire nó ko hiện lên "click here download". part9 bạn mới up thì được rồi.thank you very much

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới