Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 52
    Số bài viết
    2,107
    Thanks bác chủ topic
    Cho mình hỏi 2 hậu vệ cánh của bạn là darijo và Vargas đá được không bạn,để mình mua,mình thấy chỉ số chạy,tạt,góc ngon quá,mỗi cái tập trung lại kém,sợ thủ yếu!
    Còn tac của bạn mình chưa xem nhưng thấy nện Chelsea khiếp thế
    Thắng tới 4-0 là giỏi đấy otay:
    Cho mình hỏi là Rooney và Berbatov bạn set kiểu gì đấy

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    353
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Thanks bác chủ topic
    Cho mình hỏi 2 hậu vệ cánh của bạn là darijo và Vargas đá được không bạn,để mình mua,mình thấy chỉ số chạy,tạt,góc ngon quá,mỗi cái tập trung lại kém,sợ thủ yếu!
    Còn tac của bạn mình chưa xem nhưng thấy nện Chelsea khiếp thế
    Thắng tới 4-0 là giỏi đấy otay:
    Cho mình hỏi là Rooney và Berbatov bạn set kiểu gì đấy
    Vargas thì ngon nhưng dạo này thằng Srna nó xuống phong độ đá chán kinh

Số bài viết
    2,107
    Chết em oài bác chủ pic ơi,em down tac bác về đá thử,trận đầu tiên của mùa đá với Chelsea ở sân nhà mình đấy,nó nện em 5-1
    38 phút nó đã làm cho 3 nháy rồi!
    Em thấy Chelsea đá giữa mà bác lại set Man tấn công giữa với nó,tuyến giữa Man sao ăn được Chelsea???
    Tiền vệ cánh Metal bác toàn để Normal thế,chọc khe cũng Something
    Tac này bác đá thắng Chel 4-0 thế nào,bác còn trận đấy không up lên em học tập với,trước em để Man đá đội hình 4-1-2-1-2 y như Chelsea đấy đá với nó thì trận được trận không

CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    302
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Chết em oài bác chủ pic ơi,em down tac bác về đá thử,trận đầu tiên của mùa đá với Chelsea ở sân nhà mình đấy,nó nện em 5-1
    38 phút nó đã làm cho 3 nháy rồi!
    Em thấy Chelsea đá giữa mà bác lại set Man tấn công giữa với nó,tuyến giữa Man sao ăn được Chelsea???
    Tiền vệ cánh Metal bác toàn để Normal thế,chọc khe cũng Something
    Tac này bác đá thắng Chel 4-0 thế nào,bác còn trận đấy không up lên em học tập với,trước em để Man đá đội hình 4-1-2-1-2 y như Chelsea đấy đá với nó thì trận được trận không
    bác dùng 1 tac thì dễ bị bắt bài lắm
    nên dùng nhìu tac để còn thay đổi, ngay trong trận đấu cũng nên thay đổi tac để còn dễ điều khiển chứ

Tình yêu của tôi
    :lac:

Số bài viết
    35
    Mình đã từng dùng tác theo kiểu bác chủ topic như trên nhưng đã không ổn định bằng tac 41212, 3 mùa đầu tiên mình dùng 424 nhưng cảm thấy vẫn không an tâm.đá có lúc dở tệ...

tac 424 có thể thắng chel 4-0 và mình cũng đã từng thắng như thê nhưng không phải lúc nào cũng thắng, tac này tấn công cánh là chủ yếu nên gặp chel nó tấn công trụng lộ rất rẽ die.

từ khi dùng sang tac 4121 cho MU mình thấy tự tin hơn rất nhiều và không phải save load nữa ( trừ mấy trận chung kết C1, nhưng mình cũng chưa bao giờ phải load cả vì chưa thua bao giờ ).Theo mình thì tac 4121 quá ổn, tất nhiên mình cũng có thêm vài tac dự trữ nhưng chưa bao giờ phải dùng nhiều bởi tac 41212 đá quá ổn định và mình vô đich WC với England cũng bằng tac này ( đã với brazin dung 4222 )

Tac đây các bạn dow vè dùng thử coi, mình không có ảnh vì đang ngồi làm việc lên không bật game lên đươc.

http://www.mediafire.com/?nj21iyyzzzh

Mình dùng lối đá rigid cho hợp với MU, tuỳ từng trận mà set MC, ACM hay FC. vi dụ như gặp chel thì mình cho thêm một chú MC thành ball winning...gặp đội yếu thì cho một MC thành attack...hay tăng roam lên...
    Khi vào game thì các bạn bật Pass Into Space lên nhé, tac này chọc khe nhìn sướng lắm...

Số bài viết
    2,107
    bác dùng 1 tac thì dễ bị bắt bài lắm
    nên dùng nhìu tac để còn thay đổi, ngay trong trận đấu cũng nên thay đổi tac để còn dễ điều khiển chứ
    Em có đổi roài mà vẫn thua tung đ í t đấy thôi,tuyến giữa nó khủng quá,để trận đấu chậm xem thấy nó phối hợp chạy chỗ như ngoài đời
    Ferdinand lớ ngớ như vịt,xem chậm mới thấy không có Adler thì chắc tầm 5,6 quả đối mặt quit rồi
    Điên quá thử Newgame và chọn Chelsea để đá với M.U kiểm tra xem có phải Man khó có cửa ăn Chel không thì thấy Chelsea toàn ăn vã M.U
    Thử tac của bác KandL xem thế nào,em rất thích chiến thuật 4-1-2-1-2 và muốn xây dựng Man theo kiểu này nhưng có lẽ là HLV còn non tay nên chưa ok lắm,thử tac bác xem sao
    Tac bác chơi đến 2015 rồi ạ,lúc đấy Man nó thế nào rồi,toàn thằng khủng tuyến giữa thì sao???

CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    35
    à, là thế này, cùng với một đội hình nhưng khi mình chuyển sang tac này thì thây rất ưng ý và cảm thấy tự tin ( mình bỏ save load luôn ), hầu như không bao giờ thua...

Mình rất thíc lối đá chọc khe chạy chỗ nên dùng tac này, khi mình vao game còn tùy theo đối thủ và cầu thủ mình dùng để chỉnh touchline và một chút trong PI, nói chung là phải tùy cơ ứng biến...

Số bài viết
    35
    2 chú wing back tìm 2 chú nào ngon ngon vào nữa nhé...hehe

Số bài viết
    2,107
    à, là thế này, cùng với một đội hình nhưng khi mình chuyển sang tac này thì thây rất ưng ý và cảm thấy tự tin ( mình bỏ save load luôn ), hầu như không bao giờ thua...
    Mình rất thíc lối đá chọc khe chạy chỗ nên dùng tac này, khi mình vao game còn tùy theo đối thủ và cầu thủ mình dùng để chỉnh touchline và một chút trong PI, nói chung là phải tùy cơ ứng biến...
    Trả lời kèm theo Trích dẫn
    Em lại thua Chelsea oài,dùng tac bác nó đá em tung xịp luôn
    Có một cái gôn Man mà 2 đội tranh nhau ghi bàn
    Chọc khe chạy chỗ em cũng rất thích nên mới xây dựng theo kiểu 4-1-2-1-2 nhưng mà thích là một chuyện còn cầu thủ nó có làm không lại là chuyện khác
    Bên Chel nó chọc khe chạy chỗ như điên,đánh đầu sút xa ảo tung chảo lên,được cái mấy quả đối mặt thủ môn em tóm được 2/3 nhưng để thế không ổn,còn Lampard sút xa thì chịu!
    Đợt trước còn file save trước em đá tac này ăn Chel tốt lắm,chả hiểu sao mới cài lại đá toàn bị thịt!

CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    35
    tới năm 2015 thì chel của mình tệ lắm rồi, vẫn đứng thứ 2 sau mình nhưng gặp chel thì sân khách hay nhà thì mình vẫn giã cho nó tối thiểu 2 bàn trở nên...

bạn đưa đội hình của bạn cho mình xem nào, hiện tại thì đội hình Man chưa đủ đô về hàng tiền vệ so với chel đâu...nhớ vào game thì bất Pass Into Space lên nhé, đá với chel thì đê standar
    dá chậm trước đã. cho một chú MC trâu chó làm ballwinning , AMC sút xa trâu vào, nếu dùng anderson thì thôi sút, FC thì một chú support một chú attack chú attack thì speed phải cao...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới