Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 31

Chủ đề: My Tactics.

Số bài viết
    187
    Sang mùa thứ 2 thằng Adriano tự dưng lại đá hay mới chết cho nó đá dự bị cho B9 mà vào sân 10 trận ghi được 9 bàn...

Cứ ăn chơi cho hết đời trai trẻ
    Rồi lặng lẽ, âm thầm đạp xích lô

Số bài viết
    40
    tac này sang mùa thứ 2 hình như bị bắt bài hay sao ấy thấy không ổn như mùa đầu nữa. Mình thích tấn công trung lộ hơn nhưng hình như FM10 miếng đánh này không hiệu quả lắm. Cứ biên mà phan vào thì mới mong ghi được bàn

Số bài viết
    187
    mình cũng thấy không ổn lắm nên đã rút một tiền đạo về làm MC, thay đổi một chút và thay vì chỉ tập trung tấn công biên thì giờ mình đá cả trung lộ. thấy khá hiệu quả và hài lòng hơn...và hình như là đội hình giờ gần giống đội hình của Barce, 1 tiền đạo cắm, 2 thằng ngoài cánh, 2 tiền vệ tổ chức, 1 tiền vệ phòng ngự...anyway! up lên cho anh em để về test cùng mình. Update trang 1!

Số bài viết
    40
    Mình vẫn thường xuyên vào theo dõi tac này của bạn. Mình thích cái đầu tiên của bạn nhất trong rất nhiều cái mình đã thử. Dể test thử ver 2 của bạn xem thế nào.

Số bài viết
    187
    Hix, vì sự cố lên up nhầm cái tacs nháp, vẫn là 2 tiền đạo, giờ up lại tacs chuẩn này. Sr anh em! Update trang 1 nhé

Số bài viết
    40
    Đã test cả ba cái. Ver1 mình rất thích thấy khá hiệu quả chơi mùa đầu thằng cả những ông lớn, Ver2 thì mình thấy hơi thiếu cân bằng trong đội hình một chút nhưng cũng khá ổn, Ver 3 thì mình vừa test thấy đá rất có bản sắc đan bóng phối hợp thì đừng hỏi, kiếm soát bóng bao giờ cũng nhiều hơn đối thủ nhưng mình thấy tac ver3 hình như hơi khó khăn trong cách tiếp cận khug thành đối phương. Phần lớn những bàn thắng có được không p là do phối hợp mà thường do bóng chết hay những tình huống may mắn. Mình vừa thua vỡ mồm cả mấy đội yếu khi dùng ver3 của bạn.

Số bài viết
    187
    Mình rút ra là đá ngoại hạng thì xài ver 1, ver 3 thì vô đối ở cup C1, còn đá ngoại hạng đúng là quá chán, nhưng C1 toàn dã cách biệt 3,4 bàn...đặc biệt mình vừa thằng thằng Basel ở vòng bản 9-0 ^^

Số bài viết
    158
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của xiah_pro Bài viết
    Mình rút ra là đá ngoại hạng thì xài ver 1, ver 3 thì vô đối ở cup C1, còn đá ngoại hạng đúng là quá chán, nhưng C1 toàn dã cách biệt 3,4 bàn...đặc biệt mình vừa thằng thằng Basel ở vòng bản 9-0 ^^
    Mình sẽ test tac của câu . Thank you.hi vọng sớm update thêm ....

Số bài viết
    187
    dạo này bận thi cử nên không mấy khi chơi FM...đang build tac 3 tiền đạo mà mấy cái rồi vẫn chả ra gì.

Số bài viết
    2,107
    Cho mình hỏi mình có Fabregas thì mình nên set như thế nào với Tac này nhỉ

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới