Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 65
    Số bài viết
    62
    Đọc bài thấy mỗi dàn staff của bác chủ khủng thật.Em xem tên mấy chú về cho mấy bác già ở nhà nghỉ việc

Số bài viết
    53
    tiền thì bán cầu thủ đi là có chứ sao nữa khi mua nếu ko có đủ thì offer nó khoảng 12-24 tháng sau trả tiếp

Số bài viết
    143
    Mình cũng là 1 fan của Liverpool mình quản lý Liver của FM10 cũng được 1 thời gian dài rồi
    Cách chỉ đạo của mình có vẻ hơi khác chủ pic
    Đội ngũ HLV thì mình ko có thay đổi gì vì mình ko quan tâm lắm đến vấn đề này

Về chuyển nhượng thì mình nghĩ nên để đội hình cũ sẽ vẫn thi đấu tốt chỉ thay đổi vài cái tên ở băng ghế dự bị đề phòng chấn thương và 1 vài tài năng trẻ thôi có 2 cái tên đáng chú ý là cựu tiền đạo của Real: Ronaldo mình mua Free với thần đồng Iker Muniain cũng tạm được

Đội hình của mình thì ko có gì đặc biệt mình vẫn dùng đội hình từ các FM trước mình hay dùng và cũng khá hiệu quả đội hình của mình là 4-2-3-1 mình ko mạo hiểm chơi tấn công mà chỉ chơi với 1 đội hình kỷ luật nên đội đá khá rắn và áp sát . Mình cắm duy nhất Torres là 1 complete forward nhưng có vẻ anh ta thi đấu ko hiệu quả cho lắm với cả anh ta còn gặp 1 chấn thương khá dài nên phong độ ko được tốt , hàng tiền vệ có 2 winger: mình set Babel là Inside Forward anh ta thi đấu rất hiệu quả, phong độ rất ổn định và thường có những bàn thắng quan trọng trong những trận đấu bế tắc bằng những pha dắt bóng từ bên trái vào và dứt điểm trái phá . Kuyt mình set Defensive Winger anh này chỉ chăm chú cướp bóng và tạt bóng . Tiền vệ trung tâm thì Gerrard mình để đá AM và set Advanced Playmaker và cũng để anh ta là người dẫn dắt lối chơi cũng khá hiệu quả và Gerrard ghi bàn rất đều anh đang là người ghi nhiều nhất cho mình ở Ngoại hạng. Vị trí mình lo nhất trong đội hình là vị trí MC ở giữa nhưng ko ngờ Lucas đảm nhận khá tốt vị trí này (Aquilani trở lại sau chấn thương nên ko có phong độ tốt) mình set Lucas là Box to Box midfielder. Vị trí còn lại của Mascherano DM thì ko phải bàn mình set anh này là Anchor Man chăm chỉ cầy bóng và nhận thẻ đỏ . 2 cánh hàng phòng ngự thì mình để 2 Full Back nói chung là ko có gì đặc biệt bên phải Johnson luôn đá tốt và ko thể thay thế còn bên trái thì 2 cái tên Aurelio và Insua thay nhau đá mỗi trận . Cặp trung vệ thì Carrager thi đấu tốt và ổn định hơn còn Ager sau thời gian chấn thương thì hiện tại anh cũng thi đấu ổn định và ko thua kém người đồng đội . Thủ thành Reina giữ nguyên .

Phong cách tấn công của mình rất kỷ luật nhưng cũng rất hiệu quả

Gerrard là điểm nhấn trong đội hình

Sau đây là bảng thành tích của mình
    Giai đoạn đầu thi đấu khá tốt tuy có những trận hòa và thua trước những đội bóng tầm trung nhưng thành tích đối đầu với 3 đại diện còn lại của big 4 là rất tốt hòa Arsenal 2-2 trên sân nhà, đè bẹp MU 4-0 cũng tại Alfield + thêm 1 chiến thắng 3-2 trước Juve trên sân nhà trong khuôn khổ vòng bảng C1. Chỉ tiếc trận thua Bristol mình để đội dự bị đá các cầu thủ trẻ sút Penalty rất non nớt và bị loại khỏi Carling

Giai đoạn thứ 2 này thi đấu cũng tốt và qua vòng bảng Champions League sớm 2 vòng nên hai trận C1 cuối mình cho đội dự bị đá và thành tích trái ngược hẳn nhau Điểm nhấn ở Ngoại hạng là trận thắng Chelsea 4-0 ngay trên sân Stanford Bridge và thua Man City 1-0 ngay trên sân nhà

Hiện tại mình mới đá đến đây
    Lượt về lịch thi đấu rất quái dị khi mình phải thi đấu với 3 đội bóng mạnh 3 trận liên tiếp nhưng thành tích cũng là khá tốt Còn C1 đã vượt qua Bayer trận này lượt đi hòa lo nơm nớp thế mà lượt về sân nhà Bayer các cầu thủ lại đá hay thế vòng sau phải gặp Inter

Đội hình của mình Babel thi đấu tốt và ổn định nhất vì anh ko gặp phải chấn thương nào và hiệu suất kiến thiết và ghi bàn khá đều . Ngoài ra phải kể đến NGog anh thi đấu rất tốt mỗi khi vào sân trên mọi mặt trận trong thời gian Torres chấn thương Ngog chính là cầu thủ ghi nhiều bàn nhất anh đã lập được Hattrick còn Torres thì chưa

cố gắng làm cú Hattrick hy vọng sẽ dành được ít nhất 1 danh hiệu
    sẽ cập nhật thêm khi mùa giải kết thúc

Lần sửa bài viết gần nhất bởi chuduckhai : 11-11-2009 vào lúc 09:43 AM

Số bài viết
    234
    thanks vì bài viết kì công

Số bài viết
    293
    @:chuduckhai : bạn nên để Torres set Poacher và giảm Creative Poacher đi về khoảng 13-14 thì anh ấy sẽ là vô đối.Torres mình chấn thương ít lắm.nên ghi bàn đều đặn nhất.

dạo nì mình đi học quân sự nên không có thời gian post tiếp ^^ mình sẽ cố gắng update ^^

Số bài viết
    293
    Phù cuối cùng cũng đã xong mặc dù bị rớt LC nhưng vẫn ăn được các cúp còn lại tuy hơi vật vã một tí nhất là cuối mùa do bị bắt bài phải đổi qua đá rắn mới ặn được

Sau đây là bản hệ thống thành tích

Bảng điểm Premier League :

Bảng thành tích lần lượt trong giai đoạn tiếp theo của trang 1

Giai đoạn 1 :
    Vật vã ở C1 rồi bay cao ở Premier League :

Giai đoạn 2 : tích cực ăn hiếp đội nhỏ và cầm chân đội lớn :

Giai đoạn 3 : giàn trải thể lực để có thể lập cú ăn ba,bốn mà vẫn thể hiện sự ổn định

Đây là Dream Team trong C1 :

Đây là Dream Team trong Premier League : có khác nhau một chút ^^

còn đây là bảng thành tích chung của cả đội :

Đây là thành tích của hoàng tử con cưng Torres

Phù cuối cùng cũng xong 1 mùa giải mình sẻ chuyển sang chơi đội bóng nhỏ hơn để tìm cảm giác mới lạ hơn có gì cần hỏi về cách set các bạn cứ pm mình sẽ trả lời nếu được hihi ^^

Số bài viết
    161
    vãi chưởng nhỉ Torres ghi 55 bàn

NOW FM2K13ing... Through Steam Shared Key
    Liverpool FC ___ Paris Saint German FC ___ Charlton Athletic F.C

Số bài viết
    143
    Torres của mình chấn thương hoài

Số bài viết
    293
    Mình cầm Torres ít chấn thương lắm.Bạn nên sign coach fitness xịn về để bảo đảm thể lực và thể chất cho cả đội.Tiện thể kiếm 1 chú Physio ngon ngon như Rodolfo Moura,Rosan hay Nanni về để giảm thời gian chấn thương lại chắc chắn sẽ đạt đến thành tích đó hoặc hơn ^^ Mình chuyển qua cầm MU cắm mỗi Rooney làm Complete Foward cũng làm được 59 bàn / 60 trận khá vãi , bạn cố gắng giữ thể lực cho cầu thủ khi cần thiết ^^ đừng bắt nó đá 90' liên tục

đây là bản thành tích sơ bộ của anh ấy có vẻ vip hơn Torres 1 chút

Số bài viết
    2,107
    Mình cầm Torres ít chấn thương lắm.Bạn nên sign coach fitness xịn về để bảo đảm thể lực và thể chất cho cả đội.Tiện thể kiếm 1 chú Physio ngon ngon như Rodolfo Moura,Rosan hay Nanni về để giảm thời gian chấn thương lại chắc chắn sẽ đạt đến thành tích đó hoặc hơn ^^ Mình chuyển qua cầm MU cắm mỗi Rooney làm Complete Foward cũng làm được 59 bàn / 60 trận khá vãi , bạn cố gắng giữ thể lực cho cầu thủ khi cần thiết ^^ đừng bắt nó đá 90' liên tục

đây là bản thành tích sơ bộ của anh ấy có vẻ vip hơn Torres 1 chút
    59 bàn/ 60 trận không phải là khá mà lá quá khủng rồi
    Bạn chỉ mình để Creativity và Mental của Rooney với
    Ví dụ như chia cái cái thanh set Mental thành 20 phần thì bạn để khoảng mức mấy ấy
    Xin luôn cái ảnh tac nữa nhé
    Mình hay cậy R10 khoẻ nên cho nó đá cả 90',chắc nên giảm tải chút nhỉ

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới