Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 16 trong tổng số 16

Chủ đề: Cạc màn hình

Số bài viết
    62
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cunv Bài viết
    Tớ cũng chỉnh rồi. Nhưng chẳng đỡ được mấy. Tớ chơi FM09 ngon lắm. Kiểu này lại không theo được fm10 mất thôi.
    Không cần đâu;bác set lại cái độ phân giải cho nhỏ đi là ok;chất lượng tăng đáng kể đấy:lúc đầu shoot ghi bàn máy em còn không nhì thấy gì cơ,sau set lại thì nhìn rõ tuy nhiên không được 100% như máy xịn.Con lap của em cũng thế để nhỏ đi thì hơi mờ chút nhưng vẫn chơi được,lâu dần rồi cũng quen.Bác chỉ nên tắt khán giả đi thôi còn thời tiết cứ để cho thật.Chúc vui!:a41:

Số bài viết
    21
    Cám ơn nhiều nha!Để tớ về làm thử. Có gì báo cáo nhé!Con cạc màn hình này cùi quá. Nếu là máy bàn tôi thay cái mới ngay. hic hic

Số bài viết
    112
    cạc ati mobility radeon hd 3450 512mb táng được ko

Số bài viết
    21
    Báo cáo là đã test lại rồi. Nói chung là vẫn giật lắm. Chán thật. Mà mình thấy FM10 chạy bên ngoài thì mượt nhưng khi vào trận 3D thì chạy năng quá. Không như fm 09 vào trận chạy cứ êm ru mà độ phân giải còn nét hơn!

Số bài viết
    354
    Máy tui card on board 128 cũng giật kinh dị.
    Sau khi tắt bớt hiệu ứng sân bãi, đám đông... thì đỡ được phần nào.

Trước đây coi 3D chế độ Camera Elevated, nay chuyển sang chế độ Main Stand thì chạy khá nuột và không còn bị giật nữa. Chỉ ghét là xem hơi chóng mặt tí Cậu thử chuyển lại chế độ Camera View xem sao???

Số bài viết
    29
    con Lap của mình cũng giật nhưng ít thôi nên thấy các cầu thủ MU ghi bàn vẫn phê lắm

Mr Lee Hair.
    0912.01.11.81 - 0129.388.33.88
    otay:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới