Share game FM24 (PC)
Trang thứ 22 trong tổng số 24 trang Trang đầuTrang đầu ... 122021222324 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 211 tói 220 trong tổng số 236
    Số bài viết
    2
    ko thể down được file 006 ở folder 2 , phải lập nick để post mong bác reup lại file đó , thanks bác

Số bài viết
    2
    bác up lại với , vẫn chờ bác đây , e mất 2 ngày rồi mà vẫn chưa chơi được , ai có up hộ e với

Số bài viết
    149

Icon7

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của gunzok Bài viết
    bác up lại với , vẫn chờ bác đây , e mất 2 ngày rồi mà vẫn chưa chơi được , ai có up hộ e với
    Hic! Mình vừa kiểm tra lại, đúng là không thể down đc file 006 Thành thật xin lỗi mọi người vì mình không còn giữ file gốc nữa nên không thể up lên cho mọi ng đc. Bây giờ chỉ mong bạn nào còn file đó up lên giúp thôi. Một lần nữa xin lỗi các bạn.

Số bài viết
    149
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của gunzok Bài viết
    Mình đã upload lại file đó rồi bạn nhé. Bạn có thể vào lại folder để download. Chúc bạn thành công

Số bài viết
    3
    cho mình hỏi cái, mình down về rồi install ngon lành rồi, mà lúc vào chơi, nó ko hiện lên con chuột, ko có chuột thì chơi trò này thế nào đc đúng ko bạn. Ko biết là bạn có biết cách khắc phục ko? cám ơn

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của longbongngoaiduong Bài viết
    cho mình hỏi cái, mình down về rồi install ngon lành rồi, mà lúc vào chơi, nó ko hiện lên con chuột, ko có chuột thì chơi trò này thế nào đc đúng ko bạn. Ko biết là bạn có biết cách khắc phục ko? cám ơn
    ko hiện chuột thì cũng bó tay thật bạn ạ, lần đầu nghe thấy đấy, bạn cho cái hình mình xem nào

Số bài viết
    3
    hình cũng ko chụp đc, ấn chụp thì sau khi thoát ra ngoài nó lại chụp cái màn hình bên ngoài chứ ko phải trong trờ chơi. Khi mà mình vào trò thì ko hiện lên chuột, nhưgn có thể nhìn thấy thanh dụng cụ trong trò chơi hơi thay đổi, như vậy là mình có lia đc con chuột, nhưgn lại ko nhìn thấy nó ....ko hiểu là cái vấn đề gì nữa ?

Số bài viết
    9
    thank bro nhieu minh cung dang can down fm may ma co bro

Số bài viết
    13
    anh ơi, em hỏi chút, mình tạo new foder rồi đổi tên thành graphics xong cho kits với logos vào đó ah.... thanks anh nhé

Số bài viết
    13
    thanks bro rất nhều

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới