Share game FM24 (PC)
Trang thứ 11 trong tổng số 21 trang Trang đầuTrang đầu ... 910111213 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 101 tói 110 trong tổng số 205
    Số bài viết
    108
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vietales Bài viết
    Theo như mình thấy thì cách xây dựng bài tập của cái bộ Tug chưa được hợp lý lắm, ai đó nói bộ training này chấn thương nhiều cũng đúng thế nên mình tự xây dựng bài tập riêng cho bọn trẻ.

Về những bài tập của Vic, mình cũng đã có đọc qua tuy nhiên quan điểm của mình hơi khác Vic trong cách xây dựng chế độ tập luyện. Ban đầu với những cầu thủ trẻ dưới 24 tuổi ở đội hình chính mình cho tập theo lịch riêng để đạt CA đạt gần đến được ngưỡng PA (cái này đòi hỏi Training Progress phải ở vùng thứ 5 nên không thể để 1 mục tập nào là ở none được -> cầu thủ lên chỉ số đều, đá đa năng), rồi sau đó những thằng trên 24 (CA đã gần băng PA) tập theo bài riêng, để tăng vào các chỉ số quan trọng.
    Ko để mục nào none vậy bác set GoalKeeper cho bọn nó lên Medium à

Khó tin quá :B20:

Số bài viết
    277
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoangfbf1 Bài viết

Soi kỹ thế tất nhiên là viettel không làm thế rồi! Tùy từng trường hợp chứ cái nào cũng cứng nhắc thì chít. Mình nghĩ bọn cầu thủ trẻ chỉ cần cho nó tập streng và ru bíc gì gì đó. Bọn cầu thủ trẻ đó tập cái đó chỉ số cột thử ba lên cao bán cũng được giá lắm. Chứ không nhất thiết là phải đẩy các chỉ số kia lên cao.

Số bài viết
    334
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoangfbf1 Bài viết

Vậy là bác không hiểu vấn đề rồi. Tập Gk không ảnh hưởng đến Training progress của các vị trí khác thủ môn.

http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=1837

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của random
    Soi kỹ thế tất nhiên là viettel không làm thế rồi!
    VIETALES chứ không phải là viettel

Số bài viết
    254
    cho em hỏi làm sao để luyện tập cả đội như vậy thế.Em chỉ thấy có mỗi goalkeeper và general thôi

Số bài viết
    254
    cho em hỏi làm sao để tập luyện cho cả đội vậy.Em chỉ tập luyện cho goalkeeper va general.Và chỗ tập luyện goalkeeper thì nó mặc đinh chứ ko điều chỉnh được

Số bài viết
    225
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của matran241091 Bài viết
    cho em hỏi làm sao để tập luyện cho cả đội vậy.Em chỉ tập luyện cho goalkeeper va general.Và chỗ tập luyện goalkeeper thì nó mặc đinh chứ ko điều chỉnh được
    Phía trên mấy thanh tập luyện sẽ thấy 2 cái để ấn vào :B62: ấn vào 1 trong 2 cái sẽ hiện ra " new schedule" , đó , click vào đó ..........

Số bài viết
    62
    tai sao ko co' cach tap luyen cho fc hoac st + chay canh' +mc vay cac' anh

Số bài viết
    134
    Nói chung là ông Vic sai lòi đít ra rồi . Cái trainning đó chỉ áp dụng cho sơ đồ chiến thuật của ông thôi . Tôi đá Asernal các cầu thủ đều tham gia tấn công thỳ train kiểu đó thua chắc à

Số bài viết
    202
    Cái Train đó thì tùy áp dụng cho đội nào được thì cứ áp dụng, mỗi người đều có cách train của riêng mình. Post lên diễn đàn để anh em trao đổi rồi sửa sai chứ ông captain ăn nói như thế kia mất lịch sự quá.

:th_di-bong:
    :th_sut:

Số bài viết
    196
    theo tui mỗi người có 1 cách train riêng. ý kiến của mình chỉ là góp ý chứ kô có nghĩa là mình đúng hay người khác đúng. theo tui mỗi vị trí đều phải tập các bài tập mà tùy vào vị trí thi đấu mà cho nó tập nhiều hơn cái nó cần, VD tuy DC nhưng AT vẫn phải để khoảng 7/20, setpice cũng thế nhưng thấp hơn khoảng 5/20 thui. còn hậu vệ thì chú trọng nhìu hơn đến streng nhưng tui thích DC có tốc độ cao nhưng cũng chỉ max là 16. HVC và MC thì phải tập đều cái gì cũng phải tập. tiền đạo lùi thì chú trọng nhìu hơn đến ballcontrol so với tiền đạo cắm, với cả aerobic vữa cũng phải chú ý đến tốc độ. có cái tui kô hiểu là tập thì tập nhưng cầu thủ nó phát triển theo hướng nào có ảnh hưởng gì đến tập luyện kô. hồi tui chơi FM 07, có thằng cầu thủ trẻ đá DC mà lúc đầu nó finish có 4, sau mấy năm tui cũng chẳng cho nó tập shoot vơi AT mấy mà nó lên nhưng 12=> phí điểm ability wa. cái này thắc mắc nhìu mà chưa ai giải thích cả, hơi khó hiểu

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới