Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu ... 234
Hiển thị kết quả từ 31 tói 37 trong tổng số 37
    Số bài viết
    142
    đương nhiên rồi, đã gọi là "truyền kinh nghiệm" thì cầu thủ trẻ sao truyền đc cho người khác? Ví dụ như Messi ai dám bảo nó đá ko hay nhưng cứ tính xem thằng đấy đá đc bao nhiêu trận đấu quan trọng rồi mà có kinh nghiệm; kinh nghiệm phải do cầu thủ lớn tuổi, chinh chiến nhiều nơi h quay ra truyền lại cho đàn em thôi. Nhưng nói thật là mình rất ít khi thành công trong mấy vụ tutor này, đa phần toàn thấy nó "unsure..." mặc dù đã cố thử nhiều trường hợp. Tuy nhiên có 2 vụ tutor khá thành công của hh đấy là cho Chen Tao học theo Hleb, sau 3 4 tháng gì đó đến cuối mùa Chen Tao đá AMR cũng rất hay đột nhập vòng cầm nhận quả tạt từ cánh trái sút 1 chạm tung lưới (vốn là "đặc sản" của Hleb - First Touch 20) dù First Touch của Chen Tao chỉ có 13. Ngoài ra cho Bocaly học theo gallas sau 1 thời gian bocaly hoàn toàn đủ khả năng đá chính ở cả 2 vị trí là DR và DC. Nói chung theo mình tutor là 1 phần rất hay của FM nếu mình tận dụng đc thì rất tốt vì nó tạo ra bản sắc của đội bóng trong thời gian dài (tuy nhiên cũng nên có những thay đổi nếu ko rất dễ bị bắt bài vì nếu cầu thủ mới đá giống y hệt cầu thủ cũ thì.....khỏi nói)

Số bài viết
    104
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của phuong4191 Bài viết
    Em hỏi chút: muốn truyền kinh nghiệm thì cầu thủ truyền kinh nghiệm có tuổi là bao nhiu? , em thấy mày thg` của em tre mà đá hay nhưng ko truyền được
    Ặc,trẻ mờ truyền được kjnh nghiệm cho mấy thằng khác thì . Cũng vào forum này cơ àh

Số bài viết
    34
    [QUOTE=thienhaxanha;14763][QUOTE=nguyenkimson;14477]Cái này ông làm phí phạm tài năng của barazite rồi.Thằng này cao 1m94 , khả năng không chiến không hề kém, ông cho bắt chiếc rosisky thì làm sao tận dụng nó được. Với lại, thằng này chỉ quen đá FC, đá AMC không hay 1 chút nào.

Cái này cũng sai nốt vi Merida đá AMLC còn persie lại quen tiền đạo hơn. Merida thích chuyền hơn là thích rê dắt. Đáng lẽ phải cho merida học rosisky chứ.
    ông này mới là sai lầm cái tôi cần ở đây là các cầu thủ trẻ cần học Preffered Moves để mình có 1 lối đá riêng cho mình.còn chuyện đào tạo ai người nào không quan trọng quan trọng là mình thích cho nó đá ở đâu ?
    cứ thử cho thằng barazite đá AM xem nó kiến tại cho tiền đạo ghi bàn ầm ầm
    còn chú medira đào tạo thành 1 cầu thủ chạy cánh thực sự xem nó hiệu quả như thế nào?
    còn kinh nghiệm tôi chơi cm từ năm 2000 đến nay không biết như thế nào cho đủ ?
    Merida của em cũng thế Đá cánh đảo như rang lạc Dri:19 - Tech:19 - Pace:19 - Ace:19 - Finish:6 :B68: Hum nào có Màn mới em chụp lên cho con 14 inch này kô chơi được FM:B58:

Số bài viết
    98
    ThÔi ThÍch Cho NÓ HỌc Ai MÀ ChẲng ĐƯỢc CỨ NhẤt ThiỂt PhẢi LÀ Rosicky NẾu O CÓ Rosicky ThÌ Sao ? TÔi ĐÃ ChÁn Cho NÓ HỌc Rosicky RỒi MỚi ThỪ Cho NÓ HỌc Persie.cÒn Ai Cho NÓ HỌc ThẰng NÀo TÔi KhÔng Quan TÂm.cÁi Quan TÂm Ở ĐÂy LÀ Cho NÓ 1 LỐi ĐÁ TiÊng VÀ CÁc PhẨm ChẤt KhÁc NhƯng NgƯỜi KhÁc.

Có ba thứ không bao giờ trở lại
    Những lời đã nói
    Những ngày đã qua
    và tình yêu đã mất
    hãy biết yêu quí tuổi trẻ,thời gian và tình yêu.

Số bài viết
    1
    các bác có thể làm ơn chỉ rõ chi tiết cho em cách set cho 2 đứa học của nhau đc ko ah??? Em tìm mãi trong cái Player Interaction chỉ có dòng Link Player mà mãi chả biết thế nào để làm cho nó Tutor cho thằng kia T_T

Số bài viết
    30
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của taeyo Bài viết
    các bác có thể làm ơn chỉ rõ chi tiết cho em cách set cho 2 đứa học của nhau đc ko ah??? Em tìm mãi trong cái Player Interaction chỉ có dòng Link Player mà mãi chả biết thế nào để làm cho nó Tutor cho thằng kia T_T
    Đúng rồi. Trong phần Link Players đó bạn chọn cầu thủ huấn luyện. Rồi cứ confirm.
    Mà cũng tùy cầu thủ thôi. Có bác thì học được, có bác thì không.

Số bài viết
    50
    Chả đâu xa mà cãi nhau , Balotelli của mình cho học Zlatan vừa ghi bàn như bóc lịch lại chuyền bóng thành bàn liên tục .
    còn cái Moves thì ko để ý lắm chắc là nó có học dc đấy ...

tiểu ma đao

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới