Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 7 trong tổng số 7
    Ảnh đại diện của dirty_boy0712
    dirty_boy0712 đang ngoại tuyến ~♫ ♪ I'm Yours ♪ ♫ ~ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,890

FM10 Default skins with backgrounds

Theo một số nguồn tin khoai có được thì năm nay SI đã ko mặc định cho hiện background (chỉ cần copy background vào đường dẫn là hiện đc) và tùy người làm skin thì skin đó mới có thể hiện BG hay ko
    Backgrounds - These will not work with the FM10 skin as they have been disabled. Other skins should be able to re-enable them if skinners choose to although there seems to be issues with it at the moment. SI are working on a fix.
    Đây là bản mod cho 2 skin mặc định dark và light giúp hiện BG, nhưng cũng chỉ có thể hiện 1 BG trong suốt quá trình chơi

Link download
    Mediafire or Rapidshare
    giải nén vào đường dẫn My Documents\Sports Interactive\Football Manager 2010\skins (xem thêm chi tiết tại đây http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=15074 )
    Bạn hoàn toàn có thể thay BG = cách thay ảnh default trong thư mục graphics\backgrounds của skin bạn đang dùng, và nhớ đổi tên thành default nhé.
    nguồn: http://www.fmglive.com/http://community.sigames.com/

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    65
    FM10 này kém quá nhỉ bác nào nghĩ ra cai skin nao ma BG no chuyển đổi như FM 09 không ? Dù sao cũng cám ơn vì cái skinl này

Số bài viết
    65
    Hiện tại thì chưa đâu bạn ơi . Chỉ có mỗi 1 cách nhu bac dirty_boy0712 nói ở trên . chỉ có thể hiện 1 BG trong suốt quá trình chơi. Nếu bác muốn thay dổi như FM 09 thì bác chỉ có cách tự copy ảnh vào thôi. Cách này quả là rất mất công . Ko như FM09 copy một đống ảnh vào rồi tự động nó chuyển . Mong các bác sớm có BG mới cho anh em thỏa mãn những ước mơ thủa nào nhé

Số bài viết
    2
    xin chào các bác!em mới gia nhập vào diễn đàn này nên có gì các bác thông cảm và chỉ giáo thêm.em có một câu hỏi là có ai có giao diện hay còn gọi là themes gì đó của Asernal không ạ?

Số bài viết
    1,003
    @Khoai : Xin phép cho BB move topic vô box background nhé

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kingdom99 Bài viết
    xin chào các bác!em mới gia nhập vào diễn đàn này nên có gì các bác thông cảm và chỉ giáo thêm.em có một câu hỏi là có ai có giao diện hay còn gọi là themes gì đó của Asernal không ạ?
    SKin của arsenal phải đợi fan arsenal tạo . Còn bạn muốn làm một skin thì học XML rồi down thêm các skin khác về nghiên cứu code , rồi tự mình tạo graphics hoặc kiếm ở chỗ khác về để tự mình tạo một skin riêng cho mình

Số bài viết
    464
    cho hoi sao mình down không được.

Số bài viết
    62
    uh nhỉ sao link MF bị del rồi
    cái này h ko cần thiết nữa rồi, bạn chỉ cần update patch 10.2 là đổi background như bt

người yêu admin

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới