Xin chào tất cả mọi người đã lâu lắm từ ngày fm-vn.com chúng ta bị bão lũ cuốn trôi toàn bộ. Mấy hôm nay mình mới trở lại post bài. Sư thực là đợt bị hacker tấn công đó sau khi diễn đàn mở lại toàn bộ các bài của anh em bị phá hết. Mình có vào tham gia tiếp một thời gian sau lại thấy chuyển sang dùng database cũ những lúc đó thật sự chẳng muốn tham gia lại nữa. Vì diễn đàn không ổn định. Hiện nay mình thấy diễn đàn đã ổn định trở lại. Nhưng khá nhiều thành viên cũ đã không còn nữa. Thật đáng tiếc cho điều đó. Và mình thấy là mặc dù vào phần diễn đàn fm-vn.com. Nhưng thực sự thấy các bạn vẫn bàn về cầu thủ rất nhiều. Có rất ít cái tính chất một diễn đàn về fm của của vn. VD như mình thấy bài của remi sheva về dịch thuật hits and tip sang tiếng việt đó, hoặc bài của Admin dịch thuật fm sang tiếng việt, rồi một số sản phẩm made in VN mà chỉ fm chúng ta mới có. Những bài như thế rất cần thiết và nó mới mang đậm tính chất của web chúng ta. Web site http://www.fn-vn.com . Lúc nãy có qua đọc bài tranh luận của axl và omnis về việc quảng bá fm-vn gì đó. Nên mình mới có thắc mắc và suy nghĩ như thế. Mình thiết nghĩ admin hoặc mod có thể phát động phong trào để đẩy mạnh các sản phẩm do chính chúng ta làm ra. Như thế sẽ rất hay. Đó chỉ là những ý kiến đóng góp nhỏ của mình. Nếu có gì không phải mong mọi người bỏ qua cho. Chúc diễn đàn phát triển mạnh hơn nữa.