Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 29 trong tổng số 29
    Số bài viết
    152
    Ku này 2012 mình sign free , chả hiểu sao cuối mùa 2012 mình sign free đc lắm chú thế ko biết : Robben, Nani, Dzeko, Defour, Paloschi, ... Để xem mùa sau ku cậu này đá thế nào . Mà chắc khó cạnh tranh lại Gorcuff, María và Diego

Số bài viết
    4,029
    maria làm sao cạnh tranh đc với robben robben tiền vệ cánh hàng đầu FM và thế giới rồi

Số bài viết
    152
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    maria làm sao cạnh tranh đc với robben robben tiền vệ cánh hàng đầu FM và thế giới rồi
    Mình đang dùng Tac giống Chelsea, mùa sau sẽ có Robben, ko bít có nên đổi Tac để dùng Robben ko , vì thấy sign free dc super winger nên sign thôi với lại ngoài đời mình cũng hâm mộ Hà Lan , chứ đội hình của mình ko dùng winger haizz. Ko biết Robben đá đc AMC ko nhỉ

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bangnp Bài viết
    Train AMC là đá đc đó bạn...
    Đá AMC inside forward chắc, thế thì tống cha nó ra cánh cho rồi

Số bài viết
    152
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bangnp Bài viết
    Train AMC là đá đc đó bạn...
    Hic, nó 28t rồi, sao train new position dc bạn, train new pos là nó unh ngay. Btw, vừa quyết định bán tất hàng vừa Sign free . Đẩy Robben wa AC Milan với giá 24,5mil USD, Nani sang Newcastle với giá 16,5mil USD, Gignac wa BlackBurn với giá 14mil USD, chỉ giữ lại Defour và Dzeko thoai. Tevez và Adebayor đã 29t nên mình cũng đẩy đi lun. Chú Robinho mún New Challenge nên bán lun ko hối tiếc vì cũng 29t rồi . Chú Newcastle bên mình vừa lên hạng 2 mùa nay thôi mà giàu vãi, mua Alexis Sanchez, Adebayor, Obi Mike, Rémy, Wright Philips và 1 số chú khác rất chất lượng.

Số bài viết
    2
    chỉ số thế này chắc đá Advance Playmaker-Support là hợp lý nhất
    tackling marking với strength thấp ko đá đc DM đâu

Số bài viết
    95
    Chú này mình dùng một thời gian thấy ko ngon bằng ku đồng đội Axel Witsel của nó ở Standard. Strength thấp lại không nhanh nên rất hay bị bọn nó tắc bóng ở giữa sân, đội mình lại ko đá DM nên cứ mấy pha kiểu đấy là toát mồ hôi hột. Mà thực ra có cả Defour với Axel Witsel, set Defour playmaker Support, Wtisel playmaker Attack khá hợp với chỉ số, tái hiện bộ đôi Xavi và Iniesta ở Barca (dĩ nhiên là ko bằng). Để lần tới new game mình sẽ thử kết hợp cả 2 thằng + Annan DM xem sao.

Số bài viết
    68
    Ku này mình set đá CM cạnh M.Sissoko trong tac kim cương, đá rất ổn định, corner thường asts cho ku Zapata ghi bàn, Stre và balance yếu nhưng bù lại Stamina cao nên bền bỉ, thêm nữa chỉ số mental như Determination, bravery, ambition và Influence cao nên mình set làm captain luôn (hình mẫu đội trưởng chuẩn mực) h trong phần Description là Belgium and Fiorentina captain rồi

Số bài viết
    2,202
    Thằng này na ná Ces mà stre yếu nên dễ bị ăn hành nên cần 1 thằng tiền vệ hỗ trợ. Thằng này có cái là tech hơi yếu có 14 lên khoảng 16 nữa thì đẹp vcc

...Legend...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới