Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 40
    Số bài viết
    35
    cái này sao mình không chạy được nhỉ...đã cài net frame 3.5 rồi mà vẫn vậy...

Số bài viết
    465
    Đã có FMRTE v3.0.121-Rev2

Changelist(121 to 121 Rev2)
    - Current Screen Button and MiniFMRTE features are working now.

Link:
    Mã:
    http://www.megaupload.com/?d=VVAX2EZD
    Mã:
    http://www.filefront.com/14833349/FMRTE-v3.0.121-Rev2.rar/

Số bài viết
    63
    hay nhỉ. mà sao bảo chelsea bị cấm chuyển nhượng mà tui đá vẫn thấy mua bán đều

kuukuukuk

Số bài viết
    8
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của evony8888 Bài viết
    hay nhỉ. mà sao bảo chelsea bị cấm chuyển nhượng mà tui đá vẫn thấy mua bán đều
    nếu mình ko nhầm thì đến đầu tháng 9 chelsea bị cấm

Số bài viết
    20
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tzboy Bài viết
    Bạn có cài thêm gì không, vì đúng là mình cứ bật nó lên là báo lỗi và out, không thể nào chạy được

Mình không cài thêm j cả,Mình xài win vista Ultimate 32 bits mình down về giải nén và chạy bình thường,bạn thử làm cách này xem chạy dc không?Thoát Kaspersky,nhấn chuột phải vào FMRTE chọn 'Run as administrator" xem dc ko?Nhiều khi máy nó chăn ko cho mình chạy đó..Vissta phiền chỗ đó đó!^^

Số bài viết
    20
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của teurinz26 Bài viết
    cái này có ấn được 1 phát là lên 20 hết không hay là cứ phải chỉnh từng chỉ số 1 hả các bạn ..
    Được bạn ơi,bạn chọn cầu thủ,nhấn vào phần ìnormation,có các mức độ cho bạn lựa chọn từ cáo đến thấp là "Lgend,wordclass,professional.....",Mỗi phần tương ứng với 1 mức độ khác nhau,mình không nó chắc bạn cũng biết,bạn chọn legend là tất cá các chỉ số của cầu thủ và huán luyện viên sẽ thành 200..Nhưng bạn làm thế thì sau khoảng 5 6 trận là chỉ số sẽ giãm nhìn rất xấu và mất cái hay của cầu thủ đi..Và bạn sẽ phải mất công chỉnh lại.

Mình có 1 mẹo nhỏ thế này...Bạn hãy chú ý,chỉnh 2 chỉ số PA và CA của cầu thủ thành 200 hết,và set training(nếu bạn muốn không để random cũng dc),chỉ sau 4 5 trận là chỉ số của cầu thủ sẽ lên rất nhanh,nhìn rất là "phê" đấy,đặc biệt là mấy thằng cầu thủ trẻ,lên nhìn lòi mắt!!^^..Cách đó giữ dc tính ổn định về chỉ số của cầu thù,về tương lai có thể xuống có thể không nhưng không đáng kể...Chúc bạn vui!!^^...

Lần sửa bài viết gần nhất bởi hikaru_manu : 04-11-2009 vào lúc 07:47 AM

Số bài viết
    20
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của teurinz26 Bài viết
    cái này có ấn được 1 phát là lên 20 hết không hay là cứ phải chỉnh từng chỉ số 1 hả các bạn ..

Được bạn ơi,bạn chọn cầu thủ,nhấn vào phần information,có các mức độ cho bạn lựa chọn từ cáo đến thấp là "Lgend,wordclass,professional.....",Mỗi phần tương ứng với 1 mức độ khác nhau,mình không nó chắc bạn cũng biết,bạn chọn legend là tất cá các chỉ số của cầu thủ và huán luyện viên sẽ thành 200..Nhưng bạn làm thế thì sau khoảng 5 6 trận là chỉ số sẽ giãm nhìn rất xấu và mất cái hay của cầu thủ đi..Và bạn sẽ phải mất công chỉnh lại.

Mình có 1 mẹo nhỏ thế này...Bạn hãy chú ý,chỉnh 2 chỉ số PA và CA của cầu thủ thành 200 hết,và set training(nếu bạn muốn không để random cũng dc),chỉ sau 4 5 trận là chỉ số của cầu thủ sẽ lên rất nhanh,nhìn rất là "phê" đấy,đặc biệt là mấy thằng cầu thủ trẻ,lên nhìn lòi mắt!!^^..Cách đó giữ dc tính ổn định về chỉ số của cầu thù,về tương lai có thể xuống có thể không nhưng không đáng kể...Chúc bạn vui!!^^...

Lời khuyên cuốiùng FMRET bạn chỉ nên chỉnh tiền chuyễn nhượng,chỉnh chấn thương,bans,moảle của cầu thủ thôi chứ chỉnh nhiều quá mất đi thú vui của game đi..Mình chơi game quản lí mà chỉnh nhiều quá chơi dễ chán lắm bạn ơi!!^^

Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hikaru_manu Bài viết
    Thoát Kaspersky,nhấn chuột phải vào FMRTE chọn 'Run as administrator" xem dc ko?Nhiều khi máy nó chăn ko cho mình chạy đó..Vissta phiền chỗ đó đó!^^
    Máy mình không cài Kaspersky Đã thử với run as administrator nhưng cũng không được

Có vẻ như không chỉ có mình mình dùng vista bị thế mà cũng có nhiều anh em khác cũng bị

Số bài viết
    114
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của khang2012 Bài viết
    Muốn chạy được thì mọi người cài .net framework 3.5 SP1

http://download.microsoft.com/downlo...dotnetfx35.exe

đây là link down
    Cái này dùng được cho win xp sp2 không bác

Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336
    Đã chạy được FMRTE đơn giản chỉ là thế này

Bản update này chỉ có 8.6Mb thôi Đây là update cho .NET framework 3.5 SP1 chứ không phải là bản .NET FW 3.5 SP1 đâu nhé

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới