Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu ... 234
Hiển thị kết quả từ 31 tói 37 trong tổng số 37
    Số bài viết
    90
    theo mình hiểu cái GS này tìm kiếm ở file save của mình, vậy thì nó phải search ở database của mình tạo ra chứ,mình hiểu vậy đúng ko nhỉ? Mà lúc tạo game mình chọn database là large rồi mà với cả 5 giải Anh, TBN, Y, Đức, Pháp, top division league ( ko biết nhớ đúng ko ^^) của các khu vực, Nam Mỹ, Châu âu, Bắc Mỹ, tổng số lượng mình thấy lúc tạo lên tới 76000 mà.

Số bài viết
    100
    cần j phải tính lằng nhằng vậy. Down Genie Scout về xài là đc mà! Đỡ mất công tính

Có 1 điều chắc chắn rằng: "Không có gì là chắc chắn cả"

Số bài viết
    100
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dangthuy83 Bài viết
    theo mình hiểu cái GS này tìm kiếm ở file save của mình, vậy thì nó phải search ở database của mình tạo ra chứ,mình hiểu vậy đúng ko nhỉ? Mà lúc tạo game mình chọn database là large rồi mà với cả 5 giải Anh, TBN, Y, Đức, Pháp, top division league ( ko biết nhớ đúng ko ^^) của các khu vực, Nam Mỹ, Châu âu, Bắc Mỹ, tổng số lượng mình thấy lúc tạo lên tới 76000 mà.
    Trời,đâu cần phải tạo lên đến 76000 làm j k biết! Chắc máy của bác khủng lắm! E để 5 giải mà Computer performent còn co 3sao! mấy giải kia để view là đc rồi! đâu cần thiết nhiều thế! Mà sao bác k down Huge database về xài cho sướng

Số bài viết
    100
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tayfootball Bài viết
    sao ko thấy staff bác sĩ với trợ lý nhỉ
    Bác sĩ khủng từ xưa đến nay thấy mỗi Gianni Nanni là mát tay nhất thôi! Còn assistant thì có thằng Mike Phelan của MU xài thích! Pako Ayestaran xài cùng ngon

Số bài viết
    90
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của huanglongwu89 Bài viết
    cần j phải tính lằng nhằng vậy. Down Genie Scout về xài là đc mà! Đỡ mất công tính
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của huanglongwu89 Bài viết
    Trời,đâu cần phải tạo lên đến 76000 làm j k biết! Chắc máy của bác khủng lắm! E để 5 giải mà Computer performent còn co 3sao! mấy giải kia để view là đc rồi! đâu cần thiết nhiều thế! Mà sao bác k down Huge database về xài cho sướng
    Mình đang vướng cho Genie scout này, tìm trong GS thì có mà vào game tìm ko thấy, ko hiểu tại sao nữa, mà database Huge ở đâu bác, cho mình xin cái link với ^^
    thanks

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dangthuy83 Bài viết
    Mình đang vướng cho Genie scout này, tìm trong GS thì có mà vào game tìm ko thấy, ko hiểu tại sao nữa, mà database Huge ở đâu bác, cho mình xin cái link với ^^
    thanks
    Đôi khi tên trong game vs tên trong genie khác nhau, bạn chú ý nó ở CLB nào rồi vào tìm thử xem

Số bài viết
    354
    có cách nào vào FM rồi xuất dữ liệu mấy thằng Coach ra file .xls, .html ko vay mọi người

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới