Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 20 trang Trang đầuTrang đầu 123412 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 202

Chủ đề: khoe thành tích

Hybrid View

Số bài viết
    320
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của huysavi Bài viết
    hehe, cái quả chú Ade này thì chắc là ko có ai phá nổi kỷ lục mất
    OMG nhưng mà chỉ có cheat

Số bài viết
    151
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mashima0905 Bài viết
    OMG nhưng mà chỉ có cheat
    đây ko phải là cheat, mà là 1 bug đang được bàn tán trên SI. trong fm10, mỗi mùa tự nhiên xuất hiên 1 vài thằng tiền đạo đá cực khủng. cái kỷ lục của thằng adebay này mình lấy của 1 ng khác thôi. trong game của mình, Higuain đá liga 30 trận ghi 49 bàn. trong mùa đấy, có thằng Barral của Sporting ghi 36 bàn, mà lực thì như phèo. mùa sau có thằng Lorrent 10 ghi 32 bàn, mùa tiếp đang đá dở Soldado 10 trận 18 bàn (tính riêng Liga)
    kỷ lục đang đc bàn ở SI là Ronaldo, tất nhiên cheat 1 chút là chuyển nó sang đá ở giải Romani, 1 mùa ghi 234 bàn.

Số bài viết
    338
    Ai giải thích vụ này cái. Mình không nghĩ đơn giản là cheat, có thể là một bug lớn. Tiền đạo ghi nhiều bàn thì mình cũng gặp nhiều, đặc biệt là mấy thằng bọn máy cầm. Một mùa tiền đạo vua phá lưới có thể ghi được > 40 bàn, trong khi ngoài đời 1 đội vô địch chỉ cần ghi 80, có khi còn ít hơn.

A random asian nation with a very very bad internet connection
    Số bài viết
    117
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Megalive Bài viết
    Ai giải thích vụ này cái. Mình không nghĩ đơn giản là cheat, có thể là một bug lớn. Tiền đạo ghi nhiều bàn thì mình cũng gặp nhiều, đặc biệt là mấy thằng bọn máy cầm. Một mùa tiền đạo vua phá lưới có thể ghi được > 40 bàn, trong khi ngoài đời 1 đội vô địch chỉ cần ghi 80, có khi còn ít hơn.
    Cái này cheat dễ lắm! trước khi đá 1 trận nào đó, mở FMRTE lên, search đội mà mình chuẩn bị đá, click chọn First Team, Click nút Destroy team bên cạnh, cầu thủ Reserved Team cũng thế -> thế là đội đó chỉ có thể đưa cầu thủ U18-U19 ra đá thôi! Mình từng làm vài lần rồi, nhưng cực chán, thắng 10-0, 11-0... cho tới 30, 40-0 là chuyện thường!

=> Not Recommend!!!

Số bài viết
    371
    dễ thôi, add manager

Hy vọng là con đường. Chiến thắng là định mệnh

Số bài viết
    1,235

Số bài viết
    165
    ông Hot_Dog ko cheat hơi phí Nottingham Forest mà mới đc 1 giải đã mua dc Cesc Fabregas thì hơi điêu

Dream come true in FMMặc dù chưa từng mơ làm HLV

Số bài viết
    219
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của huyvm811 Bài viết
    ông Hot_Dog ko cheat hơi phí Nottingham Forest mà mới đc 1 giải đã mua dc Cesc Fabregas thì hơi điêu
    bạn ý có cheat đâu bạn ý bảo đội bạn ý đc 1 ông tỉ phú ng ả rập mua giống Man City ngoài đời vừa lên hạng đã mua đc Fabergas FM 10 thật quá

Em hãy nhớ có thể anh ko dành cho em đc những thứ như người khác dành cho em nhưng cũng có những thứ mà ko ai có thể dành cho em như anh và với anh em cũng vậy...!

Số bài viết
    3,734
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của jindo199x Bài viết
    bạn ý có cheat đâu bạn ý bảo đội bạn ý đc 1 ông tỉ phú ng ả rập mua giống Man City ngoài đời vừa lên hạng đã mua đc Fabergas FM 10 thật quá
    bạn ý lại còn có cả Công Vinh nữa kìa mình load mọi database mà chả thấy đội tuyển Việt Nam uống chi Công Vinh

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    112
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của !!Handoisatgai!! Bài viết
    bạn ý lại còn có cả Công Vinh nữa kìa mình load mọi database mà chả thấy đội tuyển Việt Nam uống chi Công Vinh
    CV ở Leixoes cơ mà , load BDN là có , cần gì VN

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới