Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 64
    Số bài viết
    4,029
    bạn đăng kí mục tiêu vô địch thì sẽ đc 75M ngay thôi ^_^
    tìm thằng chạy cánh giỏi mà khó quá, silva đang mời gọi, robben và robinho ko qua còn ai đá cánh hay mà mua ngay đc ko, đào tạo trẻ thì ko nói làm gì *_*

Số bài viết
    2,202
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vivandic Bài viết
    the da ban fm10 ngoai thi truong chua vậy các pac
    Chưa đâu chắc phải 2,3 ngày nữa mới có! Mình cũng đợi mua đĩa chứ down nản lắm

Dù thích Arsenal nhưng sẽ không cầm Arsenal vì cứ thấy thua lại load. Có lẽ sẽ cầm ManC, thích ManC từ hồi Fm8 thứ nhất vì nhiều tiền thứ hai là có thua cũng không tức nên ko load lại

...Legend...

Số bài viết
    549
    Lần đầu tiên cầm MU từ khi chơi FM trước giờ toàn cầm Arsenal..mong muốn thay đổi lỗi chơi cũ khi mà R7 luôn là trung tâm của các đường tấn công ...thay vào đó là 1 con quái vật Wayne Rooney với tỉ lệ ghi bàn siêu khủng ..có lẽ khi đã chán với MU thì sẽ cầm đội trung bình và yếu

FIFA12

Số bài viết
    120
    trung thành với MU và thiết lập đôij hình thời gian dài.chứ kiểu ăn xổi được 3,4năm là chán xây dựng lối đá balance

Love is nerver say sorry

Số bài viết
    549
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    tớ chọn ngay MU và quả thực hơi shock khi thấy tiền chuyển nhượng lên đến 75M bảng @_@
    đang phân vân mua sao nào ^_^ , xem có tóm đc david silva ko đây ^^
    mình cầm MU với số tiền 73M UK nhắm ngay 5 vị trí cần bổ sung : GK,DR, DM, AMC, ST
    GK thì Akinfeev 28M , DR : Rafinha 10M , AMC thì lúc trước định sign David Silva hoặc Hamsik nhưng 2 thằng này quá đắt ( >28M) đành loan Vander Vaart (from Real Madrid ) . ST thì múc G.Rossi (Villarreal) 16M ( thằng này bản 10.0 mua có 13M )
    Còn lại 19M ko đủ mua 1 DM cỡ khủng ..đnag nhắm Lee Carttermole mà anh này Sunderland nó hét đắt quá ...

FIFA12

Số bài viết
    353
    MU vừa vào thì cho dc 73 củ súc silva về, rooney + oweN +berbatov bản này đá khiếp quá, silva kiến tạo như điện

Số bài viết
    4,029
    David Silva đối với tớ là hàng BẮT BUỘC phải mua
    cần các bạn tư vấn cho các vị trí như GK, DR, DC, MC, ML.
    có thằng chạy cánh phải nào ko, robinho và robben ko ăn đc *_*

Số bài viết
    183
    alexis sanchez cho cánh phải, nhưng mình thấy valencia đá cũng khủng lắm rồi, set ông này hug touchline và crossing often thì đừng hỏi ^^

Thịt gà, xôi với đàn bà
    Cả ba thứ ấy đều là dùng tay

Số bài viết
    353
    bản này tiền đạo dễ set hơn mấy bản trước

Số bài viết
    37
    MU no1! Cầm MU đc 75M thì mua D.Silva hết 35m,Cassano hết 17,5M,De Rossi hết 30M sau khi đã đẩy Berbatov đi lấy 15M,Park lấy 7m,Gibson lấy 3M và cân đối tài chính lại 1 chút.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới