Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 12345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 49
    Số bài viết
    48
    cu breno có đc chơi thường xuyên không nhỉ? ko bao giờ xem giải Đức nên không biết Val Gaal có cho ku cậu đá đấm gì không

Không có gì là khó chỉ sợ tiền không nhiều

Số bài viết
    34
    jack Wilshere của Arsenal xứng đáng có tên trong WK, mọi ng có thấy vậy ko. Đây là 1 trong những list WK thiếu sót nhất của FM...

Số bài viết
    3,734
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của lee linh Bài viết
    jack Wilshere của Arsenal xứng đáng có tên trong WK, mọi ng có thấy vậy ko. Đây là 1 trong những list WK thiếu sót nhất của FM...
    ko nhìn thấy kỹ ở hàng AMC đấy hả

còn cái vụ ông nói về Santon nữa vì nó vẫn còn trẻ đang là cầu thủ tiềm năng tất nhiên là chỉ làm dự bị cho Maicon thôi chưa đc đá chính , nhưng cũng tạo đc ấn tượng và đc gọi vào đội tuyển quốc gia rồi đấy

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    34
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của !!Handoisatgai!! Bài viết
    ko nhìn thấy kỹ ở hàng AMC đấy hả

còn cái vụ ông nói về Santon nữa vì nó vẫn còn trẻ đang là cầu thủ tiềm năng tất nhiên là chỉ làm dự bị cho Maicon thôi chưa đc đá chính , nhưng cũng tạo đc ấn tượng và đc gọi vào đội tuyển quốc gia rồi đấy
    San ton chủ yếu chơi bên trái mà..

Số bài viết
    549
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của lee linh Bài viết
    San ton chủ yếu chơi bên trái mà..
    Santon thực chất là 1 DR/WBR chính hiệu ..do năm ngoái Mourinho bí quá nên dùng Santon bên hành lang cánh trái, ko ngờ Santon đá hay ngoài mong đợi..

FIFA12

Số bài viết
    34
    WK AML tên có Thành Lương thì hay

Số bài viết
    82
    ko thể kí được với thằng Asenjo, thằng này từ FM09 tui scout ra được, bắt khá tốt, nhưng mà ko thể kí được với nó trong FM10, có bác nào kí được ko, cho xem giá với >"< hồi trc mua nó mất có 7.5M euro h hét đến 19-20 M mà thg Atletico nhất quyết ko nhả, làm đủ trò, thậm chí nịnhcả huấn luyện viên mà nó vẫn ko cho mua xD cú ko chịu được, chắc fải chờ mùa sau mua nó rồi...

Số bài viết
    3,734
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của huylong_90 Bài viết
    ko thể kí được với thằng Asenjo, thằng này từ FM09 tui scout ra được, bắt khá tốt, nhưng mà ko thể kí được với nó trong FM10, có bác nào kí được ko, cho xem giá với >"< hồi trc mua nó mất có 7.5M euro h hét đến 19-20 M mà thg Atletico nhất quyết ko nhả, làm đủ trò, thậm chí nịnhcả huấn luyện viên mà nó vẫn ko cho mua xD cú ko chịu được, chắc fải chờ mùa sau mua nó rồi...
    tôi cũng bị giống ông đây ko thể mua đc nó đành dùng tạm anh Van già chờ mùa sau vậy

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    53
    F.Fazio cao 1m95 đá DC hay DMC đều tốt, từ FM8 tới giờ luôn xài nó, nhưng giờ 22t hết Kid rùi thì phải

Số bài viết
    107
    Cái này căn cứ vào đâu để đánh giá nhỉ, mình thấy t trong FM lực mấy thằng này cũng bth, đá đấm thế nào ko biết

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới