Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 361

Hybrid View

Số bài viết
    6,093
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của 1982GOL Bài viết
    ý anh Admin nói là File Save này hả

http://mega.1280.com/file/TTWR7DUIZJ/
    Bạn up nhầm file save game rồi, bạn chỉ cần Save Match thôi. Sau khi hết trận ( hoặc xem lại ), bạn vào Match Control rồi save , sau đó vào bạn folder matches, mặc định là C:\Users\Trinh Kim Khue\Documents\Sports Interactive\Football Manager 2010 Demo\matches ( Win Vista ) , rồi up cái file bạn vừa save...

File save bạn up mình open cũng đc, nhưng bạn đặt pass rồi nên ko take control đc

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của xoan_tit_pro Bài viết
    Em cũng có cái kỷ lục này thử Up lên xem thử có được không???

------ Các bác để ý nhé!!!Em quên không khoanh tròn 11':11'' em thắng 5-0...
    Kỉ lục này của bạn hơi khó xác nhận, vì không biết phải cho vào mục nào ??? 5 bàn thắng nhanh nhất hay nhiều bàn thắng nhất trong 11' ? Mình thấy bạn có 1 cầu thủ ghi Hattrick. Nếu bạn post thời gian cầu thủ này lập hattrick lên đây, mình sẽ công nhận kỉ lục Cầu thủ lập hattrick nhanh nhất cho bạn

Số bài viết
    2,079
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của SuperFM Bài viết
    Kỉ lục này của bạn hơi khó xác nhận, vì không biết phải cho vào mục nào ??? 5 bàn thắng nhanh nhất hay nhiều bàn thắng nhất trong 11' ? Mình thấy bạn có 1 cầu thủ ghi Hattrick. Nếu bạn post thời gian cầu thủ này lập hattrick lên đây, mình sẽ công nhận kỉ lục Cầu thủ lập hattrick nhanh nhất cho bạn
    bẹp ơi ko nên công nhận là cầu thủ lập hattrick nhanh nhất đc ví dụ có thể ghi 2 bàn trong phút 1,2 nhưng mãi đến phút thứ 10 mới ghi đc thêm bàn nữa thì tính ra cũng mất 10 phút lập hattrick nên chỉ tạm công nhận kỉ lục chờ bị phá thôi , trừ khi có chụp màn hình overview trận đấu và save match.

Với lại trận đấu này cũng gặp đội yếu hơn nhiều !

Lần sửa bài viết gần nhất bởi vangtoiga : 27-10-2009 vào lúc 08:34 PM

Số bài viết
    6,093
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vangtoiga Bài viết
    bẹp ơi ko nên công nhận là cầu thủ lập hattrick nhanh nhất đc ví dụ có thể ghi 2 bàn trong phút 1,2 nhưng mãi đến phút thứ 10 mới ghi đc thêm bàn nữa thì tính ra cũng mất 10 phút lập hattrick nên chỉ tạm công nhận kỉ lục chờ bị phá thôi , trừ khi có chụp màn hình overview trận đấu và save match.

Với lại trận đấu này cũng gặp đội yếu hơn nhiều !
    SFM nghĩ có thể mà gà , vd như gà nói thì cầu thủ đó lập hattrick trong 9 phút rồi , có thể tính chi tiết hơn là đơn vị giây . Và dĩ nhiên phải là trận đấu chính thức chứ không thể tính giao hưu được.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới