Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 15
    Số bài viết
    127

Icon10 Hot!Hot!Hot!_Hàng hot!

Mặc dù đội kia là đội vớ vẩn nhưng em cũng chưa bao giờ thắng được cách biệt 4 bàn chứ đừng nói....
    Đây là kết quả khi kỳ chuyển nhượng mùa đông mở cửa và em vác ngay bác Veloso Pro về
    Em mới mua chú Cardozo về để đánh đầu nhưng đang cho nghỉ thì thấy bác Oshea trận nào cũng đánh đầu vào,trận này bác làm hatrick đánh đầu 9,6 điểm mới ghê
    Mua Veloso về Berbatov tiền đạo cắm ghi bàn cứ gọi là như máy

Đội yếu thôi nhưng các bác chia vui với em nhé,em mới tập chơi FM,chưa bao giờ thắng được thế này

Số bài viết
    127
    Bác cười giề
    Cười vừa thoai ko thằng em ngại ,cũng nhờ bác chỉ bảo em mới biết thêm

Số bài viết
    1,426
    Tự sướng đây mà , ai mới đầu chơi chả thế , chơi FM9 cho quen đi sắp ra F10 full roài, mà download FM10 demo về chơi cho biết, nhiều cải tiến hơn hẳn FM9

Số bài viết
    2,202
    Uhm bác nên chơi FM10 đi bản này AI thông minh ra phết không biết mình set tac sai mà Arsenal gặp mấy đội yếu khó đá thế

Nhìn thành tích của mình nè

...Legend...

Số bài viết
    268
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Gunner2012 Bài viết
    Uhm bác nên chơi FM10 đi bản này AI thông minh ra phết không biết mình set tac sai mà Arsenal gặp mấy đội yếu khó đá thế

chơi edit hay sao mà toàn các nhân vật " khủng bố " thế kia
    Mặc dù đội kia là đội vớ vẩn nhưng em cũng chưa bao giờ thắng được cách biệt 4 bàn chứ đừng nói....
    Đây là kết quả khi kỳ chuyển nhượng mùa đông mở cửa và em vác ngay bác Veloso Pro về
    Em mới mua chú Cardozo về để đánh đầu nhưng đang cho nghỉ thì thấy bác Oshea trận nào cũng đánh đầu vào,trận này bác làm hatrick đánh đầu 9,6 điểm mới ghê
    Mua Veloso về Berbatov tiền đạo cắm ghi bàn cứ gọi là như máy

Đội yếu thôi nhưng các bác chia vui với em nhé,em mới tập chơi FM,chưa bao giờ thắng được thế này
    chúc mừng nhé thành công sẽ tiếp đến thành công thôi

Số bài viết
    127

Quá khủng
    chúc mừng nhé thành công sẽ tiếp đến thành công thôi
    Thanks bác,lại sắp có FM 10 Full rồi,em mới chơi FM 9 được mấy hôm

Số bài viết
    196
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dangky_88 Bài viết
    Quá khủng

Thanks bác,lại sắp có FM 10 Full rồi,em mới chơi FM 9 được mấy hôm
    FM10 bản Demo ra rồi, chừng nửa tháng nữa là có bản full. FM mới này tactics đa dạng hơn nhiều, và chơi cũng có vẻ phức tạp hơn FM09, Newbie thì hơi khó khăn bước đầu đấy. Tranh thủ lúc đợi bản full bác chịu khó cày FM09 để làm quen đê, nhất là tactics

Số bài viết
    1,003
    Hì chúc mừng chú em mới chơi FM mà vậy là ngon rồi , à dùng skin gì thế nhìn quen quen , nhìn topic tưởng FM10 cơ hoá ra FM09 cố luyện thêm đi nhá , FM10 khó chơi hơn đấy

@gameol : Cái đó là Funny Database mà

Số bài viết
    127
    Hì chúc mừng chú em mới chơi FM mà vậy là ngon rồi , à dùng skin gì thế nhìn quen quen , nhìn topic tưởng FM10 cơ hoá ra FM09 cố luyện thêm đi nhá , FM10 khó chơi hơn đấy
    Quen giề mà quen ,em xin Skin của bác chứ của ai,giờ mỗi lần vào game thấy tên bác to oành ra đấy
    otay:

Số bài viết
    112

đang chơi fm10 demo nhưng cũng góp vui với bạn

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới