Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 14 trong tổng số 14
    Số bài viết
    257
    Riêng việc tìm một amc tốt để rinh về được đã khó(cầm mu mà gourcuff,kaka,ribery đều không chịu sang),lại còn có 2 cái bạn cần nữa thì chịu.Mà bạn cố tìm một thằng chỉ để tutor rồi vứt đi à?

Số bài viết
    55
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Lampard8 Bài viết
    Có anh nào biết cầu thủ nào có đồng thời sở hữu PM: dictacs tempo và tries kill ball often ko. Em muốn mua về để dạy cho thằng pjanic thành 1 tiền vệ công đích thực. Chỉ rõ đích tên nha
    thử thằng vander vaart xem sao, ku này khôgn biết bản này thế nào, vừa vào thấy bị rao bán 10M euro rồi.:a45: ôi người hugn của em các bản FM, h đây nều Juve mà ko có Diego anh đã mang mày về rồi, "bỏ thì thương mà vương vào mày thì khó nghĩ"

Số bài viết
    623
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Lampard8 Bài viết
    Fm 10 ông nội ơi. Nếu thế thì mình đăng bài trong box này làm j. Xì Côi là thằng nào thế
    Scholes đó .
    Việt Hoá chuẩn ghê .
    Chờ thêm tí nữa lấy Genie xem sao .

Số bài viết
    6

Icon12

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của chien_afl Bài viết
    Gà thế là cùng Paul Scholes của Man chứ ai!Mà người điều tiết nhịp độ trận đấu ko cần có dicated tempo đâuchir cần các đặc điểm sau là đủ : Passing, Tec,Dribbling,Fisrt Touch,Cre,Decision,Team Work,Banlce,Stamina.Hooif trc cầm Arsenal bị sa thải cứ kiếm mỏi mắt 1 thằng như Cesc mà có đâu vào năm 2027,chuyển qua Plymouth kiếm đc 1 thằng regen 197 dùng ngon cực ko thua j cesc nhá !Mà quan trọng đồng đội đá với nó nữa chứ,đội bóng ko thể trông chờ vào 1 cá nhân đc
    thêm cái sút xa và khả năng xuay sở trong phạm vi hẹp nữa nhé( sáng tạo và chuyền bóng trên 18 la ngon),AMC khá kén cầu thủ,mấy ai như khà khà,lam pac,fa be gat chứ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới