Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 8 trong tổng số 8
    Số bài viết
    41

Thủ thuật+Nghệ thuật kiếm chác hợp pháp trong FM.

Tớ nghĩ FM nên lập 1 topic lớn về vấn đề này cho các bạn cùng chia sẻ tuyệt chiêu và kinh nghiệm chơi FM của mình. Rất nhiều topic post cách gian lận = phần mềm. Nhưng tớ nghĩ nên lập 1 topic thủ thuật ko dùng phần mềm.
    Tớ xin mở đầu = 1 tuyệt chiêu bây giờ mới kể:
    _Đó là ở bản FM07, tớ chơi rất thong dong mà ko cần mua cầu thủ bởi phát hiện ra 1 tuyệt chiêu: Khi bạn đã vô địch và trở thành đội bóng lớn, bạn có thể tống hết cầu thủ đi để kiếm tiền, sau đó vào Reserve, bán hết sạch đi (tống cho mượn hoặc offer 0), sau khi đội Reserve sạch sẽ, thì sẽ xuất hiện 1 số cầu thủ ẩn (mờ). Lúc này, các bạn hãy click vào nó nhé, ngạc nhiên luôn, lực rất khủng.
    _Cái thứ 2 là Aisati (Hà Lan). Chơi bản nào tớ cũng mua thằng này trước. Dù có clb nào trả giá cũng ko bán. Đợi Real hỏi, hét 60-65 triệu là nó ok luôn. thằng Real bị ghiền thằng này, nó mua về cũng để dự bị thôi, còn mình thì lời được 60 triệu mua cầu thủ phủ phê.
    Còn rất nhiều chiêu nữa. Các bác cùng chia sẻ nhé.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    373
    Cao thủ FM

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=11429
    Tìm hiểu trước khi lập topic nhé bạn

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Số bài viết
    420
    hahaha mấy thằng cầu thủ ẩn kí được hợp đồng đó.Lực đẹp nhưng PA bé tẹo,lúc nào scout cũng đánh giá là decent signing

Số bài viết
    120
    thể nào chả được thằng 100 tuổi giống của mình

Love is nerver say sorry

Số bài viết
    41
    Cầu thủ ẩn đúng là PA bé tẹo và Scout đánh giá decent. Nhưng nếu cho nó đá rồi đem bán cũng kiếm được tiền. Thêm nữa là nó đá cũng ngon. Nó là hàng free, tiền lương lại thấp.

Số bài viết
    338
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của totti99 Bài viết
    Cầu thủ ẩn đúng là PA bé tẹo và Scout đánh giá decent. Nhưng nếu cho nó đá rồi đem bán cũng kiếm được tiền. Thêm nữa là nó đá cũng ngon. Nó là hàng free, tiền lương lại thấp.
    Không ham lắm, lực thường là cùi mía, có vài lần mình gặp mấy thằng dạng này mà lực to vãi. Gặp Mu ở C1 thấy thằng thủ môn nó thần thánh quá, nhảy vào xem thì lực = Buffon, vẫn là cầu thủ nghiệp dư, mình đội khác thì không kí được. Mà MU thì nó chắc cũng đếch thèm kí làm gì cho tốn lương, cứ để vậy mà đá thôi, đúng là bọn máy gian vật.
    Quản lý đội tuyển quốc gia mà đuổi lắm quá thì cũng nhảy ra vài thằng nghiệp dư, lực thì to thôi rồi, cơ mà nó đếch cho vào đá, nhìn cho đẹp thôi.

Số bài viết
    420
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của totti99 Bài viết
    Minh cũng làm như bạn trong FM08 và mỗi năm tiền bán mấy thằng này khoảng 10M pound

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới