Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu ... 34567 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 41 tói 50 trong tổng số 61
    Số bài viết
    424
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của eddyhiep508 Bài viết
    Em đá MU co owen jovetic B9 va R10...em set cho R10 là complete F, B9 là Trequartista ... các anh thấy được ko? nếu ko hợp ly xin chỉ em... và cách set luon jovetic và owen trường hợp vào sân thay người
    R10 mình set đá poacher (roaming,hold up ball, come deep often),jovetic thì winger-attack (cross from:byline,cross aim :near post,wide play normal,roaming)
    còn B9 mình bán lâu rồi nên chả nhớ set ntn,owen thì poacher thôi

Số bài viết
    76
    anh SFM co thể nói thêm về limited defender ko, em thấy trong phần trung vệ không có

Số bài viết
    76
    bọn wolf chúg nó offer dzeko cho em 20M USD rẻ quá các anh ạh...có nên mua không vì e thấy chi số chả hơn B9 là mấy...đc cái trẻ hơn 5 tuổi...à cho em hỏi không lạc đề...nên để thằng dzeko này FC ntn ?

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    anh SFM co thể nói thêm về limited defender ko, em thấy trong phần trung vệ không có
    limited def hình như là chỉ phòng ngự , ko tham ja tấn công

Số bài viết
    22
    Bạn nên chuyển sang phần Advance để xem setting chi tiết của Limited defender. Về cơ bản nó chỉ khác hậu vệ bình thường ở 2 điểm:
    Limited defender:
    - Passing: direct
    - Tackling: easy
    Central defender:
    - Passing: mix
    - tackling: normal

Nhìn chung nếu bạn không chắc chắn về role của một vị trí nào đấy thì nên xem chi tiết phần advance setting.

Số bài viết
    40
    Bài của SFM chỉ mang tính làm rõ hơn cho mọi người biết các vị trí và vai trò trên sân khi ta không quan tâm đến PI thôi.
    Còn theo mình muốn tạo bản sắc riêng ta nên thay đổi 2 chút trong PI để phù hợp với lối đá của mình.
    Đó là lý do bạn có thể kết hợp nhiều cái hay của vị trí khác nhau vào một cầu thủ. Ví dụ : Bạn thích 1 tiền vệ MC có phong cách giống một Trequa ( không tranh bóng, di chuyển tìm khoảng trống, phối hợp tốt...) --> bạn chỉ cần built 1 trequa xem PI-> nghiên cứu PI giúp cho ý tưởng của bạn --> add vào vị trí MC..
    Vậy thôi..Đó cũng là lý do khi 1 tac không tiền đạo vẫn ghi bàn đều đều, một đội không có cầu thủ chạy cánh vẫn có cross, căng ngang
    GÓp ý câu bài tí thôi !

Ta là Một, là Riêng, là Duy Nhất !
    Mãi mãi 1 tình yêu AC Milan

Số bài viết
    5
    Mình cầm MC nhưng có chú Richard chỉ số DC khá đẹp nhưng lại vị trí nature lại là DR mà chỉ số DR lại quá kém,mình cho train DC 1 năm rồi mà DC vẫn không được thành nature vậy phải làm sao để nó thành nature =.= ,hoặc có bạn nào train Richard DR thì cho mình hỏi chỉ số lên có đẹp không vậy chứ hiện tai chỉ số DR của nó chán quá trời
    À còn Ireland xin hỏi nên sét đá AMC hay MC cái nào sẽ hãy hơn ?

Số bài viết
    48
    thank nha anh ban hj;
    ko có anh ban thì tôi đây mù tịt vì phiên bản fm 10 này khác vói fm8 đa dạng chức năng hơn;khổ tui hj

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của NhocXjnh Bài viết
    Mình cầm MC nhưng có chú Richard chỉ số DC khá đẹp nhưng lại vị trí nature lại là DR mà chỉ số DR lại quá kém,mình cho train DC 1 năm rồi mà DC vẫn không được thành nature vậy phải làm sao để nó thành nature =.= ,hoặc có bạn nào train Richard DR thì cho mình hỏi chỉ số lên có đẹp không vậy chứ hiện tai chỉ số DR của nó chán quá trời
    À còn Ireland xin hỏi nên sét đá AMC hay MC cái nào sẽ hãy hơn ?
    chỉ số nếu tính tech & mental là hạng trung thôi nhưng cái cột physical đỏ lè game mình train cho nó nature DL, mùa nào rate cũng > 7.5

Số bài viết
    119
    bản hướng dẫn khá đầy đủ và chi tiết . nhưng thiếu limited defender

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới