Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 345
Hiển thị kết quả từ 41 tói 46 trong tổng số 46
    Số bài viết
    196
    Nếu 'triết lý bóng đá' (tactics ) của bạn không hợp với đội hình MU theo tôi bạn đừng chơi MU nữa, hãy chơi đội khác, hoặc nếu ko sợ mất bản sắc của MU thì thanh lý những chú ko phù hợp, kể cả sao, lấy tiền xây dựng đội hình theo ý mình, chứ đừng cố uốn nắn đội hình cũ của nó đá theo tactics của mình. Tôi thích Barca, Inter, chelsea nhưng chẳng bao h chơi 3 đội này vì thứ nhất bọn này quá mạnh, thứ 2 triết lý bóng đá của mình ko hợp với bọn này, nếu quản lý bọn nó thì phải bán 80% đội hình đi để xây dựng đội hình như ý muốn --> mất bản sắc.
    Còn nếu không, bạn qua mấy 2pic của mấy bạn chơi MU khoe tactics, down về mà chơi

Số bài viết
    268
    bản sắc của MU chính là 4-4-2 còn mình mang cái bản sắc mới lắp vào cái cũ ==> win

Số bài viết
    420
    Mua 1 đống Ibra,Messi,CR7,Fabregas,Alves,Veloso thế kia thì mùa thứ 3 để đội hình mặc định của máy chắc cũng vô địch

Số bài viết
    127
    Tiền đạo mà rẻ, hiệu quả, ko đòi hỏi lương bổng thì bạn múc thằng Cardozo của Paraguay cho tôi, Finish 19, Set pieces 19, Heading 19, Long shoot 19. Bạn set nó ST nhưng kéo cái log shoot lên hết cỡ, phạt góc để nó challenge gookeeper, cho nó sút mọi quả phạt, hai thằng Winger thì set crossing often, mỗi mùa đảm bảo ít nhất 30 bàn. Giá bèo , 500K trả luôn, sau 2 năm trả 6M, lương bổng không đòi hỏi nhiều. Tôi chơi đến 2015 nó đã 32 tuổi nhưng chỉ số chưa hề giảm, vẫn ghi bạn đều đặn . Tôi nghĩ nó hợp với Man, cho CR7 với Gig mà tạt 2 cánh thì ....
    Bác ơi gay quá,thằng Cardozo của bác ko có Workpmit à,ặc,em mua nó rồi giờ lại workpmit gì đấy,giờ mà đem gửi vài năm chắc em tèo

Số bài viết
    127
    À,may quá,đến kỳ chuyển nhượng mới nó cấp roài

Số bài viết
    268
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của meoTom88 Bài viết
    Mua 1 đống Ibra,Messi,CR7,Fabregas,Alves,Veloso thế kia thì mùa thứ 3 để đội hình mặc định của máy chắc cũng vô địch
    bạn nhầm rồi nếu đá ở giải trong nước thì ko nói làm gì , mục tiêu của mình là C1 kia đá với Real vẫn thua đấy

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới