Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 5 trong tổng số 5
    Số bài viết
    17

kết hợp tối đa cầu thủ nhà và hàng mua ở manu

tình hình là máy phê,cài lại win,ngứa tay chơi lại fm08. cầm mu thấy vấn đề của mu là thiếu em nào chơi đủ rắn khu trung tuyến,trong khi vừa vác về sakho và breno,mình nghĩ 1 cách giảm quá tải nhân sự hàng trung vệ mà giải quyết dc vấn đề trên là kéo pique lên chơi dmc. nửa đầu mùa khá chuệch choạc vì là new pos,phải có flet hay owen hỗ trợ thì tấn công hay phòng ngự mới êm.sau 1 mùa thì pique đã thành 1 dmc chính hiệu với chỉ số khá đẹp,càn tốt.những trận vs chel thì cân essein,vs liv thì cân đôi gerard+alonso.mình nghĩ set pique làm dmc có cái lợi là tạo thành tam giác 3 trung vệ che chắn bọc lót tốt trung tuyến,đông thời giúp tạo cơ hội cho sakho,carthart,breno có dịp ra sân nhiều hơn.
    hiện giờ đã sang nửa mùa 2,banega và piatti cũng khá cứng cáp,chỉ băn khoăn 1 điều là sử dụng sơ đồ 4-3-3 vs pique có 1 chân tiền vệ trụ rồi thì nên xếp đôi nào cho đá chính:car,flet,anderson,banega,piatti.ai có ý kiến giúp mình vs.

Chủ đề tương tự:
    Ideas is bulletproof.
    Strength through unity,unity through faith.

Số bài viết
    735
    DMC mua L.Cana đá vãi lắm , Pique mùa đầu cho lên đá DMC cũng hay lắm mà , cuối mùa Barce mua 17M UK bán lun

Số bài viết
    2,202
    DMC thì cứ Veloso mà rã thì chỉ có mà nhất quả đất. CHỉ số nhìn ảo đừng hỏi

Số bài viết
    28
    giờ này ma bác còn chưa chơi bản update nữa hả. pique nó sang barca từ đời nào rồi mà

Số bài viết
    17
    hì. thì có định chơi 08 đâu,bất quá thì chơi lại thôi.mình vừa thử nghiệm banega+owen,khá ổn.chỉ tiếc banega ko đủ thể lực chơi 90 phút,phải thay bằng piatti hay anderson,chắc là xếp bộ 3 anderson_pique_owen đá chính ngoại hạng và c1,banega_carrick_flet đá FA và League cup.piatti hiện đang set đá tiền đạo phải như messi,ko biết kết quả ra sao,hôm nay vừa tóm dc lorik cana free do cu cậu ko chịu sign cỏntact mới. hiện barca đang trả 35M bảng cho piqueđồng ý gấp,nhưng phải hết mùa 08 09 mới đá đi. saivet và wellbeck cho loan sang marseil và fulham đang đá tốt,chỉ số tốc độ vs kỹ thuật thôi rồi nhưng lại yếu thể lực,ko biết có xài dc ko nữaai tư vấn cái nào??

Ideas is bulletproof.
    Strength through unity,unity through faith.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới