Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 4 trong tổng số 4

Chủ đề: Cách set cầu thủ

Số bài viết
    0

Cách set cầu thủ

Em ko biết cách set như hình trên đây , ko biết là vào đâu để chỉnh ... Ai biết chỉ e với . nếu đc cho xin 500đ hình lun

Thanks trước

Số bài viết
    668
    vào tac có thể ấn đúp vào hình cái áo có tên cầu thủ đó or kick vào cái dòg có tên cầu thủ đó X_X

Số bài viết
    0
    À đc rồi (tại thằng bạn chỉ ko rõ ràng làm cứ lẩn quẩn) nhưng các chỉ số để set thì mình dựa trên đâu nhỉ ? ...

Thanks

Số bài viết
    196
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của manhluat93 Bài viết
    À đc rồi (tại thằng bạn chỉ ko rõ ràng làm cứ lẩn quẩn) nhưng các chỉ số để set thì mình dựa trên đâu nhỉ ? ...

Thanks
    Dựa trên vị trí của cầu thủ trên sân, vào tactics mà bạn chơi. VD hậu vệ thì ko thể set foward run là often, không thể run with ball được, tiền đạo thì ko set mental là defending được. Nếu chơi tạt cánh đánh đầu thì cross ball là often cho 2 thằng Winger và 2 chú DL,R,....ví dụ thế. Bạn hỏi thế này thì quá rộng ai mà trả lời được. Bạn vào topic tactics đọc bài về cách xây dựng tactics mà học và tự 'bào chế' 1 tactics cho mình, nếu là lần đầu chơi FM thì nên dành thời gian đọc 'bí kíp' hướng dẫn chơi FM2008, cũng tương tự FM09 thôi để có những kiến thức cơ bản trước đã

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới