Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 20

Threaded View

Số bài viết
    18
    File saved của Real Madrid này mình đã chơi hơn 2 năm rồi (có 1 khoảng thời gian dài hơn nửa năm mình bỏ game, sau đó cài lại và may mắn là file save này vẫn còn giữ, khi ấy mình tiếp tục chơi và lại tiếp tục mê đến lúc này)... Bao nhiêu lần muốn new game nhưng chơi vài tiếng là lại chan chán, nên cứ kiên trì chơi tiếp, mà quả thực là càng chơi càng hay...!!!

Đã có những trận đấu mình tin chắc rằng nó có thể là 1 trong những trận cổ quái và điên khùng nhất diễn đàn mình nhưng thật tiếc vì đã không save lại
    Cũng có những lần điên đầu vì khó khăn vượt cửa ải, có những lần load đi load lại hàng chục lần mới qua nổi trận đấu, thay đi thay lại hàng chục đội hình...

Cái đam mê lớn nhất có lẽ là những tài năng mới được sinh ra, dù chỉ là ảo nhưng thấy sự tiến bộ của họ qua từng mùa giải mà mình lại càng muốn tiếp tục chơi như vậy. Khi download bản update chuyển nhượng mùa 2009-10 vừa rồi, mình cũng đã new game và chơi Inter 1 phát nhưng chơi đến giữa mùa là lại quay lại file Real chơi tiếp
    Anh em cứ thử kiên trì 1 lần, sẽ thấy cái thú "sản sinh cầu thủ" của mình ngày càng hấp dẫn... hehe.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi misanthropians : 28-09-2009 vào lúc 01:28 PM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới