Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 6 trong tổng số 6
    Số bài viết
    28

Icon5 Ai giúp mình tac cho MU với!!!!

của mình đây:

Lần sửa bài viết gần nhất bởi kimmi : 26-09-2009 vào lúc 10:00 AM

Số bài viết
    28

Số bài viết
    28
    sao minh ko up dc anh len vay? co ban nao biat chi? gim minh la linh moi ^^!

Số bài viết
    196
    để upload ảnh, đầu tiên ấn Alt F9 ở màn hình mà bạn cần chụp ảnh, ảnh này sẽ được lưu trong screenshots chỉ việc lấy ảnh ra mà upload thôi. Sau đó bạn viết bài trong diễn đàn như bình thường, bạn nhìn xuống phía dưới sẽ thấy mục 'Upload your images to ImageShack', bạn chọn đường dẫn đến bức ảnh cần up lên, ấn 'host it' chờ 1 tẹo để nó up lên trang imageshack.us, sau đó trong cửa sổ mà bạn post bài, ở thanh menu các loại phông chữ ngay sát phía trên bài viết bạn kích vào biểu tượng chèn ảnh, dán link ảnh vừa rồi vào là xong

Số bài viết
    196
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kimmi Bài viết
    của mình đây:
    Tôi không bao giờ chơi MU cả, nhưng MU hình như chơi 4-4-2 thì phải, đội hình 4-2-3-1 mà bạn đang xài là của Roma. Tôi thì chơi đội nào cũng xài 4-2-3-1 kiểu này hết, thằng tiền đạo thì set defaut là ST thôi. Hai thằng Winger tuỳ lúc, chơi đánh đầu thì set cho cross ball often, passing style mixte forward runs often, free role, nếu chơi tạt tầm thấp thi thoảng dẫn bóng vào khung thành bắn phá thì để cross là mixte, passing short. Thằng AMC set bình thường. 2 thằng MC thì 1 thằng kéo mũi tên về set như DMC làm nhiệm vụ phòng ngự, đánh chặn, thằng còn lại set MC tuỳ bác thích tấn công thì kéo mũi tên lên, ko có thì để nguyên để cầu thủ này chơi giữa sân , còn gặp thằng mạnh hơn thì kéo mũi tên về để 2 thằng cùng đánh chặn, hai thằng MC trong hình của bác ko ổn,cả 2 đều là cầu thủ chơi tấn công , như vậy khả năng bọc lót cho hậu vệ và đánh chặn của thằng DMC là quá kém, gặp đội ngang cơ thì :a22:.

Số bài viết
    28
    À, ra vậy, thảo nào mình thường xuyên bi thung lưới từ 2-3 bàn 1 trận. cảm ơn bạn nhé, canabiste

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới