Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 6 trong tổng số 6

Chủ đề: Svđ mới của bạn

Số bài viết
    141

Icon10 Svđ mới của bạn

Tình hình là svđ sức chứa chỉ có 39k, mình xin nâng cấp rồi tụi board không chịu, mình ultimatum --> bọn nó bảo nghiên cứu. Sau 01 năm thì mình nhận được tin nhắn nội dung đại khái là chính quyền tp bảo k còn chỗ để nâng cấp svđ nữa :a33:
    Mình có theo dõi 4rum thì được biết là khi average attendance full thì tụi board sẽ tự động đề nghị xây svđ mới. Mình lập poll này chủ yếu để khảo sát về tình hình svđ của a e (giành riêng cho những người đã từng có svđ mới): sân mới được bao nhiêu chỗ, bọn board có đưa ra các tùy chọn không, chi phí xây mới bao nhiêu, xây bao lâu thì xong để mình chuẩn bị tinh thần
    P/S: Định lập cái poll, nhưng mạng bị lag vô lại thì không tạo được nữa, a e thông cảm

Lần sửa bài viết gần nhất bởi duyslayer : 23-09-2009 vào lúc 04:14 PM

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của duyslayer Bài viết
    Tình hình là svđ sức chứa chỉ có 39k, mình xin nâng cấp rồi tụi board không chịu, mình ultimatum --> bọn nó bảo nghiên cứu. Sau 01 năm thì mình nhận được tin nhắn nội dung đại khái là chính quyền tp bảo k còn chỗ để nâng cấp svđ nữa :a33:
    Mình có theo dõi 4rum thì được biết là khi average attendance full thì tụi board sẽ tự động đề nghị xây svđ mới. Mình lập poll này chủ yếu để khảo sát về tình hình svđ của a e (giành riêng cho những người đã từng có svđ mới): sân mới được bao nhiêu chỗ, bọn board có đưa ra các tùy chọn không, chi phí xây mới bao nhiêu, xây bao lâu thì xong để mình chuẩn bị tinh thần
    may mắn dữ, JM ultimatium phát nào là bị đuổi thẳng cổ ko thương tiếc phát đấy:a45::a45:

Số bài viết
    2,202
    mình xin nâng cấp rồi tụi board không chịu, mình ultimatum --> bọn nó bảo nghiên cứu. Sau 01 phát bấm "cách" thì mình nhận được tin nhắn nội dung đại khái là "Bạn đã bị đuổi khỏi CLB với lý do bật BQT" Không ngờ duyslayer còn được cho chờ 1 năm cơ đấy )

Số bài viết
    486
    chưa bao h ultimatum mà ko bị sa thải cả

Các món quà mùa Valentine
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=26934

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    ultimatum mà ko bị sa thải sao
    Mà average attendance full thì chưa chắc tụi board sẽ tự động đề nghị xây svđ mới đâu Cái chính là svđ của mình còn mới hay cũ thôi Như sân của Liv, chơi vài năm là có sân mới ngay

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Số bài viết
    6,093
    anh duy làm lại cái poll nhé

Topic closed

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới