Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 8 trong tổng số 8
    Số bài viết
    14

Mình cần giúp đỡ

Cho mình cái hướng dẫn xem hình chân dung cầu thủ lớn trong fm2007
    mình dowload ảnh về bỏ vào mà toàn mất đầu mất chân, mình kiếm hoài không ra bài hướng dẫn , mong các bạn giúp đỡ

Số bài viết
    10
    Có hai cách:
    Một là bạn phải down cái Skin nào đó có hiện hết ảnh cỡ lớn. bạn vô box Skin mà tìm.
    Hai là down cái file về sửa lỗi ảnh lớn này cho skin default, hình như trong forum cũng có, nếu không thấy thì nhờ các Admin hay Mod up lên cho.

Số bài viết
    14
    ý mình nói face chứ không phải skin bạn ơi , mong ai biết thì giúp đỡ dùm

Số bài viết
    792
    cái này đã pót rùi mà., vào đây he bạn
    http://www.fm-vn.com/forum/showthread.php?t=1437

PREPARE TO RETIRE

Số bài viết
    9

Quốc Đạt

anh ơi chỉ cho em cách bỏ ảnh cầu thủ vào máy đi? em xin hậu tạ

Số bài viết
    277
    Hậu tạ cái gì bạn nên để ý chút nhé tất cả những chỉnh sưa ảnh đều nằm trong thư mục data/graphics/picture/..Bạn muốn chỉnh sửa cái gì vào đó tìm đường dẫn đến dúng thư mục. Bạn muốn hiện ảnh cầu thủ thì vào folder face. Cấu tạo của nó thì có : 2 phần
    -national( ảnh cầu thủ quốc tế)
    -Club( clb): Vào CLB nó lại chia nhỏ thành các nước :
    -England , spain...
    -Trong ENG chẳng hạn lại có: -Hạng nhất, hạng 2...Bạn tìm đến đúng giải đấu thì nó sẽ hiện lên CLB trong giải đó. Chép toàn bộ các ảnh face đè vào trong đó. Nó sẽ hiện lên. Bây giờ nếu bạn muốn có một bộ face của riêng mình bạn sẽ làm cách nào???( bạn lên google tìm mấy ảnh mình thích muốn đưa vào game -Bạn sẽ lấy mấy ảnh đó chỉnh về đúng kích thước quy định. Việc chỉnh sửa dùng vài công cụ sửa ảnh sẵn có nhé. Sau đó tìm đến ảnh cần thay thế delete nó đi cũng được và paste cái ảnh chỉnh sửa. Cái ảnh chỉnh sửa cần phải trùng tên với ảnh đã delete đi. Như vậy là sẽ được cách đó tớ khi chơi game tìm hiểu và thấy làm như thế là được. Bạn chịu khó suy nghĩ chút thì sẽ làm được thôi ,đừng nên quá ỷ lại vào người khác. Nếu suy nghĩ không ra thì vào diễn đàn tìm thêm tài liệu. Bạn vào search các bài viết có liên quan là sẽ ra. Không phải là mọi người ngại chỉ cho bạn nhưng thật sự không ai tắm 2 lần trên một dòng sông. Nếu có 10 người vào hỏi một vấn đề thì sẽ phải trả lời lại 10 lần sao.

Số bài viết
    1
    dùng rồi mờ vẫn h0k được bác xem lại hộ em cái, nó vẫn bị lỗi hjx hjx........!

Số bài viết
    19
    Sao mình dùng cái picture mod rồi mà vẫn không chỉnh được thế ( Đã đọc kỹ read me ) . Mình đang dùng cái M-Style Premier League :
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=1438

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới