Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 13 trong tổng số 13
    Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của LukMez Bài viết
    Tactic? Chỉ dành cho chơi các đội yếu là chính. Chơi các đội mạnh tớ vác giàn sao ra đè chết các thể loại tactic của máy. .
    Cái này đúng 1 phần.

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của baophongne Bài viết

Bạn chơi đến mùa bao nhiêu mà có thể vác được dàn sao ra k chỉnh gì trong tactics ( để default ) lại có thể đập chết Tactics của máy vậy . Đợi đến sau này những dàn sao đó thành mấy ông già thì gặp tui random của Máy nó đá cho thì há mồm
    Như mình nói ở trên, bạn ấy cũng có lý do để nói thế vì mình cũng chơi thử đến năm 2027, chơi mãi 1 tactic 442 suốt mười mấy năm (set 1 lần đầu theo ý mình và hầu như giữ nguyên vậy cho toàn trận, cả sân nhà lẫn sân khách vì lười chỉnh) và với dàn sao hàng random mình dành hết của máy thì tụi nó tự xử lý tất cả các kiểu tactic của máy và kết quả thì dĩ nhiên làm mình hài lòng nên không muốn tác động gì hơn

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của quamuop1 Bài viết
    Tactic chống Tactic cái này là đúng
    Nhưng liệu việc thay đổi tac liên tục có thực sự hiệu quả ?

Tôi vẫn ưu tiên sử dụng 1 Tactic mà cầu thủ quen thuộc và mình nắm rõ sự điều chỉnh theo tình huống trên sân hơn.

Mùa giải thứ nhất và thứ 2 là 2 mùa giải có cảm giác chơi thích thú nhất
    Từ mùa thứ 3 trở đi mua sắm nhiều -cầu thủ chất lượng thì hầu như Tac nào cũng thi đấu tốt trong cuộc đua đường dài
    Còn các CUP như C1 thì khó nói trước
    Theo mình thì bạn này nhận xét gần như là chính xác nhất

Số bài viết
    158
    Tui thấy chơi kèm chết một người thường có hiệu quả không cao lắm. Tuỳ vào phong độ của cầu thủ mà điều chỉnh chiến thuật cho hợp lý thôi. VD như cho Vidic đang phong độ tồi mà cho kèm chết Drogba đang phong đọ cao thì thua là chắc. Mà việc kèm chết như vậy thường để lộ nhiều khoảng trống lắm. Cũng không ủng hộ viêc một đội chơi với nhiều Tatic, tuỳ vào trận đấu mà điều chỉnh theo cái Tatic khung.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi eric cantona 1987 : 16-09-2009 vào lúc 03:16 PM Lý do: abc

Số bài viết
    22
    Tôi ủng hộ việc dùng Tactic chống Tactic. Vấn đề là các Tac sử dụng cần phải có 1 sự tương đồng (vd: ment, creat hoặc close down ...) để giữ tính ổn định.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới