Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 15
    Số bài viết
    215

Icon7 Liệu chỉ số PA có thay đổi ?

Em rất muốn cho vài thằng trẻ trẻ của Hy Lạp về Man để phát triển trong môi trường tốt chuẩn bị cho tuyển quốc gia Hy Lạp nhưng dùng Genie Scout thì chỉ có được 8 thằng PA > 150, và đặc biệt nổi bật là thằng Ninis. Nếu em không nhầm thì chỉ số PA là tổng chỉ số ở trạng thái tốt nhất có thể của cầu thủ(theo em nghĩ chỉ số này là rất cố định), nhưng có thể thay đổi chỉ số này không? (bằng cách train hoặc set vị trí,.. chứ không dùng các cách dạng hack đâu nhé, nó làm mất đi cái hay của FM)

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của 0079 Bài viết
    Em rất muốn cho vài thằng trẻ trẻ của Hy Lạp về Man để phát triển trong môi trường tốt chuẩn bị cho tuyển quốc gia Hy Lạp nhưng dùng Genie Scout thì chỉ có được 8 thằng PA > 150, và đặc biệt nổi bật là thằng Ninis. Nếu em không nhầm thì chỉ số PA là tổng chỉ số ở trạng thái tốt nhất có thể của cầu thủ(theo em nghĩ chỉ số này là rất cố định), nhưng có thể thay đổi chỉ số này không? (bằng cách train hoặc set vị trí,.. chứ không dùng các cách dạng hack đâu nhé, nó làm mất đi cái hay của FM)
    ko thể

Số bài viết
    777
    CA có thể thay đổi tuỳ phong độ - chế độ luyện tập còn PA là bất biến

quamuop1 off -> Ngao The Cuong Sinh on

Số bài viết
    29
    cho em hỏi chút cái show potien gì gì đó của geniu scout là báo kết quả cuối cùng của cầu thủ đấy à? Tại thấy nhiều thằng không lên bằng với PA

Số bài viết
    431
    Nó ko lên bằng PA là dzo nhiều thứ tác động vào.Ví dụ 1 cầu thủ bạn cho nó đá nhiều,chế độ huấn luyện tốt cộng với đội ngũ coach 7 sao...Chứ ko phải thằng nào cũng có thể max CA được.

Số bài viết
    1,235
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ik_mmm Bài viết
    cho em hỏi chút cái show potien gì gì đó của geniu scout là báo kết quả cuối cùng của cầu thủ đấy à? Tại thấy nhiều thằng không lên bằng với PA
    Không phải ai cũng có thể đạt được đỉnh điểm của sự phát triển đâu bạn ah`, ngay trên thực tế cũng vậy rất nhiều cầu thủ tài năng như Saviola, Juan Paplo Aimar tuy có tài thực sự nhưng họ có phát triển đc hết tài năng đâu

=> cái này phải là sự kết hợp giữa tập luyện, đẳng cấp và phong độ

Số bài viết
    215
    Nản quá, thế này muốn phát triển tuyển quốc gia Hy Lạp thì chắc chỉ có ăn may như 2004.

Số bài viết
    695
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ik_mmm Bài viết
    Cais này không hẳn,nếu đầu game bạn xem max potA của 1 thằng amc,sau đó mua về train thành FC hay aml,amr gì đó,sau vài năm,xem lại max potA đã khác rồi,ngoài ra trong quá trình train,một số chỉ số không cần thiết giảm xuống,một số chỉ số khác cần thiết hơn tăng lên (tuỳ vị trí) nhưng curA ít thay đổi (thậm chí ko thay đổi nếu CurA đã max)

Số bài viết
    29
    Hehe thks các bác. Nhưng cái thắc mắc một số thằng PA cao ngất ngưởng nhưng ko thể lên max được CA. Vì sao vậy dù có đội ngũ coach khủng + với đá liên tục .Hình như chỉ số Determination à?

Số bài viết
    695
    bác train bao lâu rồi
    phong độ thế nào nữa?có hay chấn thương không

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới