Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 5 trong tổng số 5
    Số bài viết
    11

Icon7 Hỏi về các coach khủng

Có bác nào biết nhiều về các coach sịn cho em sin vài cái tên.Em ra search những thằng chỉ số cao nhưng khi về thì chỗ phần đánh giá huấn luyện lại thấy ít * quá.thanks

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    293
    Bạn nên để load all form : spain , england , italy để có coach ngon
    Fitness : Delgado meco , Gonzalo abando , denshaw (bolton ) , dữ nhất là thằng coach đội một của real Valter di Salvo v.v.
    Ball controll , shooting, set pieces : mấy thằng coach của đội trẻ MU như tony whelan, brian mcclair,Rene meulensteen , fausto salsano , chico fraga , kevin ball , tony carr ,villa boas v.v.
    Defending :Inaki bergara ( swansea hoặc Wigan nếu dùng update ) , david court , valdir de moraes v..v
    Tactics : Walter bonacia , brian mcclair v,v.
    Attacking : Ulf Kirsten , tony whelan, v.v.v
    Goalkeeping : Harlad Schumacher , ze mairo , v.v.
    Physio : Glay maranhao,Jose Maria Villalon ( at.Madrid ) thằng này cực good mà dễ sign , H Muller-Wohlfarth ,.v.v.v

Lần sửa bài viết gần nhất bởi khovideptrai2006 : 16-08-2009 vào lúc 04:52 PM

Số bài viết
    820
    GK còn có thằng gì của MANC , Eric Steel của MU

2 thằng này lúc 6 , lúc 7

fitness : rapetti vẫn giữ đc pđộ như fm8

physio : sao lại nếu thiếu Gianni Nanni
    Tac : Pat Rice
    ball : lucassen ( hoff )
    ....

Không " THANKS " sẽ bị trời phạt

Số bài viết
    456
    Có bác nào biết nhiều về các coach sịn cho em sin vài cái tên.Em ra search những thằng chỉ số cao nhưng khi về thì chỗ phần đánh giá huấn luyện lại thấy ít * quá.thanks
    dùng Genie Scout mà tìm coach , bảo đảm hàng chất lượng ko bị hớ

Số bài viết
    196
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của camtrihung Bài viết
    Mỗi thằng coach bạn chỉ nên cho nó huấn luyện 1 bài tập thôi thì mới nhiều sao được, chứ thằng coach xịn mấy mà bạn cho nó huấn luyện cùng lúc nhiều bài tập thì mỗi bài tập chỉ đạt 3,4* mà thôi.
    Bạn xem thêm http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=12138&page=5 để biết cách tính * cho coach và gợi ý một số coach ngon. Ngoài ra mỗi lần new game thì có thêm mấy thằng coach ramdom khá ngon, cứ theo công thức tính 'sao' mà chọn thôi.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới