Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 14
    Số bài viết
    420

Cach set Adebayor và Fabregas???

Tình hình là em đang đá Arsenal,mua Higuain.Dù 6 trận chưa thua trận nào nhưng rating của F4 và Ade cực kì tồi tệ.Set cho Ade cắm target man ko ăn thua,còn F4 cho chơi kiểu attacking mildfielder hay midfielder thường,cho làm playermaker cũng chả ăn thua,toàn Higuain với Bendtner toả sáng.Bác nào chỉ em cách với
    Ko có 2 thằng hậu vệ cánh với Higuain thì chắc thảm hại wa

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    469
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của meoTom88 Bài viết
    Tình hình là em đang đá Arsenal,mua Higuain.Dù 6 trận chưa thua trận nào nhưng rating của F4 và Ade cực kì tồi tệ.Set cho Ade cắm target man ko ăn thua,còn F4 cho chơi kiểu attacking mildfielder hay midfielder thường,cho làm playermaker cũng chả ăn thua,toàn Higuain với Bendtner toả sáng.Bác nào chỉ em cách với
    Fabregas: high creative freedom (>= much) FWR: mixed/rarely, RWB,Long shot, Crossball: rarely, TTB: often, Cross from: Deep, HUB & FreeRole.
    Adebayor: chân gỗ bán quách đi, uk lần nào lấy Ars cũng vừa bán vừa cho tên này

Mã:
    Bế quan tu luyện

Số bài viết
    2,202
    Adebayor: chân gỗ bán quách đi, uk lần nào lấy Ars cũng vừa bán vừa cho tên này
    Ade mà chân gỗ hả! Cũng được liệt vào list tiền đạo hàng khủng đấy.Bạn cứi set target man là ok. Với lợi thế chiều cao jump và head tương đối set bug góc thì ghi bàn vô đối.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Gunner2012 : 14-08-2009 vào lúc 09:23 PM

...Legend...

Số bài viết
    820
    Bạn cứt set target man là ok
    cái này là gì vậy

Khiếp quá

Số bài viết
    2,202
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Hardcore Holly Bài viết
    cái này là gì vậy

Khiếp quá
    Gì mà bắt lỗi khiếp thế! Viết nhầm tí ý mà

...Legend...

Số bài viết
    420
    Ade của mình 12 trận ghi 8 bàn rồi.Nhưng 4 pel.Fabregas thì lên viện 5 tháng
    Ngoài đời Ade đúng là thằng chân gỗ mà.Trong FM 09 sao no đánh đầu như điên thế nhỉ

Số bài viết
    623
    Ngoài đời đúng là Ade chân gỗ thật, còn bị fan Ars rao bán trên mạng nữa chứ .
    Nhưng trong này SI là fan của Ars => chân vàng.

Số bài viết
    338
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của meoTom88 Bài viết
    Các bạn ko nên quá chú trọng đến việc set 1,2 vị trí, tac ổn thì nó sẽ đá tốt thôi. Cứ tham khảo các bài viết và tac có sẵn trên mạng rồi về edit cho ưng ý. Với những tac chuẩn, các cầu thủ ở những đội tầm trung, thuộc loại khá khá cũng có thể toả sáng thì với hàng khủng không lý do gì lại xịt. Adebayor là mẫu tiền đạo khủng khiếp nhất trong FM, thậm chí có thể sánh được với Ibra, lúc nào cũng nằm trong top vua phá lưới.
    Fabregas là mẫu tiền vệ thiên về tấn công, thủ cũng tàm tạm, nên tốt nhất là để nó đá cạnh một tiền vệ thu hồi bóng tốt, mà cũng không nên trông chờ quá nhiều đột biến ở một tiền vệ, nhiệm vụ phân phát bóng không nổi bật lắm trong Fm dù rất quan trọng. Nếu đội không có người phân phát bóng thì thường bế tắc, thế nhưng chuyển chuẩn có nhiều thì điểm vẫn thấp như thường, trong khi chỉ cần cướp được bóng vài quả là điểm lên vù vù ngay.

Số bài viết
    13
    Thằng adebayor mà là chân gỗ chắc em die mất, em đá chelsea, trận nào gặp Arsenal cung phải triệt thằng đấy . To, cao, chạy nhanh, nó với thằng Vela 1 cặp đá dã man .
    Mà trong FM09 này bọn nó ưu ái Arsenal thế nào ấy, mình dồn tiền mua thằng Fabregas (103M €) để hạ tầm nó, thế mà nó vấn mạnh
    Còn thằng Fabregas sau khi về Chelsea cho đá MC thiên hướng tấn công không lo nghĩ phong thủ (đằng sau có Essien-Mikel hoặc Veloso thu hồi bóng) thế mà chả thấy toả sáng gì cả, toàn bọn hậu phương toả sáng Ai héo mi với :a44:

Số bài viết
    51
    Hic, bro nào chỉ dẫn cụ thể cái. Em cầm Man City thằng này đá thất thường lắm, mùa đầu tiên ghi được có 10 bàn.

Mr.Thin

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới