Hướng dẫn sử dụng

-) Nếu bạn đang cầm một đội bóng nhỏ, trung bình thì không nên đọc tiếp vì mình nghĩ tac này sẽ khó có thể giúp cho đội bóng của bạn thành công mặc dù mình chưa test với đội bóng nhỏ
-) Nếu bạn thích đá cánh, có nhiều cầu thủ chạy cánh và ít AMC thì cũng nên quay trở lại, tìm những tac khác phù hợp hoặc chờ đến kỳ chuyển nhượng rồi quay lại đây
-) Nếu bạn chơi Fm theo kiểu sắp đội hình xong quay ra chat chit, lướt web, kệ cho nó đá thì nên thay đổi hoặc nhấn nút "Back" trên trình duyệt của bạn

Sau khi được mời dẫn dắt Brazil, với 1 thực tế là Brazil có quá nhiều AMC khủng và thiếu những cầu thủ chạy cánh đích thực, mình đã chế ra tactic này.Nói là tac dành cho "đại gia" là bởi tac hoạt động trên cơ sở những AMC khủng, lối đá tấn công hủy diệt, chính vì vậy trận đấu thường được định đoạt ngay trong hiệp 1

Tuy nhiên, cũng chính vì vậy mà yêu cầu các bạn là phải để ý tới trận đấu 1 chút kể từ hiệp 2. Thường thì khi đã đập cho đối thủ tới 3,4-0 ngay trong hiệp 1 thì quyết tâm thi đấu của cầu thủ trong hiệp 2 sẽ giảm đi ít nhiều Lúc này đòi hỏi bạn phải thay đổi để có được chiến thắng trọn vẹn.
Có thể là điều chỉnh Mentality của đội xuống Normal cho phù hợp, kéo 2 AMC xuống thành MR/L và để 2 hậu vệ cánh Forward Run Rarely hoặc đổi hẳn sang tac khác, tùy bạn. Nếu không điều chỉnh, rất có thể bạn sẽ thủng lưới ít nhất 2 bàn nếu đối phương chơi quyết tâm

1 điều đặc biệt nữa là tac này rất phù hợp khi bạn gặp 1 đội bóng mạnh, hay khi đá C1 ở những vòng loại trực tiếp. Đã có lần mình dùng tac khác và thua Juve 3-0 trên sân khách, thế nhưng khi về sân nhà với tac này, mình đạp lại 4-0

Đây là một vài hình ảnh về tac :

Trận đấu luôn được định đoạt một cách chớp nhoáng trong hiệp 1

Rất cảm ơn cristianro7 về topic cách set CR7

Và cuối cùng, download tac ở đây còn nút thanks ở bên góc phải