Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 19

Chủ đề: 4-1-1-2-2 The Cleaner

Threaded View

Số bài viết
    820

4-1-1-2-2 The Cleaner

Cái screenshots này em post bên box story rồi , có mấy pác thấy đòi post nên em mạo muội post thử , xài đc thì tốt k đc đừng chửi em

Khi sử dụng tac này nếu không có 1 DMC càn quét tốt thì coi như cầm chắc phần thua

GK : tuỳ
    DR/L : có tốc độ tốt , nếu tạt bóng ngon nữa càng tốt ( gợi ý : srna , marcelo , maxwell , vargas , richards )
    DC : tuỳ , nhưng khoẻ 1 chút ( Fazio , Marcano , Sakho , ... )
    DMC : ( gọi là The Cleaner nhé ) cần có 1 DMC có thể lực khoẻ ( vì phải quét ) , streng ko quá thấp ( tốt nhất >= 16 ) , tack tốt ( >= 18 nếu như có 1 DMC khoẻ như sissoko hay essien thì tack >=15 đc rồi ) , mark khá ( >= 14 ) ( gợi ý : Flamini , Zuculini , Mascherano , Essien , 2 thằng Sissoko , Palombo )
    MC : sáng tạo , chuyền bóng tốt ( gợi ý : fabregas , moutinho , veloso , marchisio , pirlo , ... )
    AMR : có khả năng đi bóng cũng như sáng tạo , tạt bóng tốt ( gợi ý : Young , Bentley , Valencia ... )
    AML : cầu thủ đi bóng tốt có khả năng gây đột biến ( tốc độ & flair ) ( gợi ý : robinho , giovinco , nani , cr9 , robben , ... aml thì thiếu gì thằng như vậy )
    FC : 2 FC tui để RWB often nên tất nhiên ( Milevskyi , Love , Benz , Aguero , Rooney , ... )
    Nếu có trận các pác tấn công ào ạt , trận lại bị tấn công nhiều thì nên xem full match để xem DMC thi đấu có hiệu quả ko , nếu ko thì phải thay thằng khác vào hoặc đổi tac ngay . Có mấy trận em bị thủng lưới >= 1 bàn thì DMC đều bị chấm > 6.5 cả ( tại team có mỗi Zuculini đá quét ngon , mấy thằng kia đều có hướgn tấn công nên nếu đá hay cũng chẳng có ai để thay :-< )

Xài đc thanks phát khích lệ nhé

Quên chưa post link tac : http://www.mediafire.com/?izjtmbznajk

Bonus thêm cái 4-3-3 dành cho 15'-25' cuối trận khi đang thắng hoặc đá c1 trên sân khách

http://www.mediafire.com/download.php?zmoyxt4r5jq