Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 16 trong tổng số 16
    Số bài viết
    820
    Ko set thì để cho máy nó ăn , k bít tức àh

Số bài viết
    320
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của KAKA112 Bài viết
    He hơi spam nhưng để anh em xài lại tatics phạt góc cũ ấy mà. Nếu cần minh post tatics phạt góc lên.
    Set đá phạt góc vào 6 yards box, thuận chân phải thì đá phạt góc bên trái, ngc lại.
    ST1: offer short opption
    ST2: Stand on far post
    MC1: Attack ball from deep
    MC2: Near post flick on
    MR,ML: Lurk outside area (vì thường 1 trong 2 thằng này đá phạt góc nên set 2 ku giống nhau lun)
    DC1: Go foward
    DC2: Challenge keeper.
    DL,DR: stay back if needed
    Quan trọng nhất là vị trí: ST1, ST2, DC1, DC2, MC1. Mấy cái kia các bạn có thể thay đổi, mình cũng chưa thử; nhưng mình nghĩ nên tránh cái Attack near post vì như vậy làm hậu vệ tập trung trong vòng cấm quá đông.
    Chọn DC để đánh đầu phải có những tiêu chí sau: Height >= 185 (ko qt lem, nhưng như vậy tốt hơn); Jumping, Heading, Strength là những chỉ số quan trọng càng cao càng tốt.
    Chọn corner taker: corner >=14, technique: cái này cao thì quả phạt góc càng xoáy, xs ghi bàn cao hơn. (Freekick >= 14 nữa thì quá tuyệt.)
    Hồi chơi FM2008 mình cầm Valencia: cho Silva đá phạt góc, C. Samba đánh đầu (ku này được cái cao, sức bật với tì đè trâu), kq Silva assit 65 lần, còn Samba cũng ghi đc 62 bàn. H chơi lại ko nhớ cách cũ lém set đại thế đó cũng ghi đc nhìu quá trời. Mình thấy Nasri, Srna, Silva đá phạt góc rất hay. Nasri sau mùa vừa rồi bán được tới 33 triệu bảng. Còn Chie mua có 13triệu mà h giá đã 26 triệu, scout thì PA được đánh giá là 4*, đá đến gần cuối mùa thì CA của nó là 6*.
    Chúc các bạn thành công.
    Mình cũng set theo cách của KAKA112 và hiệu quả thì khỏi nói, Cầm Real dùng trung vệ Abiol và cánh phải là Ramos, cho 2 ku Challenge keeper thì ghi bàn khỏi chê, trận nào cũng ít nhất 1 bàn cho 1 trong 2 ku đó, nếu cứ đà đó tính cuối mùa, cũng đã 3x bàn, hiện tại đã qua 8 trận, Cả 2 ku trên cũng ghi đc 9 bàn.

Số bài viết
    21
    dã man wa', về thủ cái coi xem, mình set mãi mà cũng mới chỉ ghi đc 18 bàn/ mùa

Số bài viết
    5,684
    mình set lung tung, cứ 1 thằng challenge GK, 2 thằng stay back, 1 thằng stay back if need,bọn còn lại cho vào các phần còn lại mỗi thằng 1 mục(short option, lurk out side...), hết mùa ramos cũng làm được 35 trái

Số bài viết
    120
    sao ku beck của em ass chỉ được có 45/mùa và thằng vidic với ferdinand chỉ ghi được có 35 bàn nhỉ ???

Love is nerver say sorry

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kunpro Bài viết
    sao ku beck của em ass chỉ được có 45/mùa và thằng vidic với ferdinand chỉ ghi được có 35 bàn nhỉ ???
    vì nó còn assist từ chọc khe, tạt cánh cho tiền đạo nữa mà

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới