Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 4 trong tổng số 4
    Số bài viết
    202

cach dung aguero + balo + veloso

Tình hình là em để ý rất nhiều và đã rất chịu khó đọc + tìm hiểu trên 4rom nhưng vẫn không thấy. Em cũng thấy có nhìu bạn cũng có chung mối quan tâm về KUN nhưng cũng ko có câu trả lời thoả đáng
    E cầm chel. Mùa đầu thực sự khá thành công vs drogba( 39 bàn). Tuy nhiên vì đã 30t chuẩn bị về trại dưỡng lão đến nơi nên em cố sống cố chết mua hai wonderkid là Kun (72t) và Balo ( 13t) về. Tuy nhiên cả hai thằng đều là hai thất vọng vô bờ bên. Balo còn thỉnh thoảng được 7 chứ chú Kun thì toàn 5.
    Các bro tư vấn giúp em về cách set hai chú này vs. Thực sự ko phải chỉ một minh em thích hai chú này mà em nghĩ cũng có rất nhìu fmer thích mà cũng ko dùng được
    tac em dùng là 4321 rẩt thành công khi mua Kun về chuyển sang 4 4 2 thì quá tệ
    đội hình
    cech
    bosingwa-terry- fazio- A.cole
    esien- lampard
    di maria j.cole
    aguero- drogba
    ( em ko bít chụp hình mong anh em thông cảm có j` dạy bảo em sau
    P/S chỉ em cách set thang veloso lun. Định dùng nó thay lampard 31t rồi mà trận hay trận dở chả ổn định j cả
    thank các bác nhìu nhìu

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    148
    chuyển ngược về 4-3-2-1 đi, cho kun đá ngay sau balo đó: Cech - Bosingwa, Terry, Fario, A.Cole - Essien, Lampard, Veloso - Aguero, J.Cole - Balo. Aguero chơi được AMC mà, chơi siêu luôn là khac ( creativity 17 + exploisive Forward ) đá giống Ronaldinho ngày trước đó chỉ khác là bó vào trong thôi. Nhìn nó chạy xé toan mọi hàng phòng ngự cho balo ghi bàn

Số bài viết
    456
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Lucky150492 Bài viết
    chuyển ngược về 4-3-2-1 đi, cho kun đá ngay sau balo đó: Cech - Bosingwa, Terry, Fario, A.Cole - Essien, Lampard, Veloso - Aguero, J.Cole - Balo. Aguero chơi được AMC mà, chơi siêu luôn là khac ( creativity 17 + exploisive Forward ) đá giống Ronaldinho ngày trước đó chỉ khác là bó vào trong thôi. Nhìn nó chạy xé toan mọi hàng phòng ngự cho balo ghi bàn

Kun tự làm bàn lun đấy chứ

Cristiano Ronaldo !

Số bài viết
    170
    Kun thì dễ mà.Nếu bạn đá 4-4-2 thì set thế này:
    Cho Kun đá tiền đạo trái,4-4-2 thì cũng cho thiên về trái hơn vì Kun có PPM run with ball down left

men:14
    cre fre :16
    FWR:mixed hoặc rarely tùy bạn cho Kun đá tiền đạo hay AMC lùi xuống lấy bóng.Không set often vì Kun có PPM come deep to get ball
    RWB:often
    thr ball:often (Kun chuyền khá tốt)
    cro ball :rarely
    swap position :tùy theo ý đồ chơi,có thể cho Kun swap cho AMC
    Long shot:rarely nếu không muốn tỉ lệ shot off target cao,còn lại thì để mixed cũng được do chỉ số long shot là 15,không nên để often vì often chỉ nên để nếu long shot 19 hoặc 20
    free role:có thể chọn do chỉ số ẩn của Kun là free role 18 khá tốt
    hold up ball:không nên vì dễ chấn thương

balotelli thì nên cho đá MR do chỉ số composure không cao lắm.Mua về nên cho nó theo học 1 tiền bối như Kun để tăng chỉ số deter

Set thì như sau:
    Men:11
    cre fe :15
    FWR:often
    RWB:mixed do chỉ số dri không hẳn là cao
    long shot:rarely
    thr ball:mixed
    cro ball :mixed nếu bạn thích tạt cánh thì để often do chỉ số crossing của balo tốt
    free role:không chọn
    set cho balo đá phạt.Training nên để set pi của balo ở mức 19 để chỉ số free kick lên cao.Có thể trong scout bạn xem balo sút phạt 18 nhưng train sẽ lên được 19

Veloso thì không thích do deter thấp nên không có ý kiến

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới