Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 15 trong tổng số 15
    Số bài viết
    25
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thehellfire Bài viết
    Bậy nào, vô xờ tư đi bác ơi, cứ chưa đủ tuổi là được đá dù mùa trước đã đăng ký cho đủ số.

Đó là bác vẫn đăng ký cho nó đá C1 cho dù nó đang ở Reserve (hoặc U20/18...), còn nếu không đăng ký thì đừng hòng.
    Mình ko đăng ký cho Arango mà nó vẫn được đá, thế mới lạ chứ.

Số bài viết
    179
    ờ, thế thì đúng là khó hiểu thật.

Số bài viết
    25
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thehellfire Bài viết
    Bậy nào, vô xờ tư đi bác ơi, cứ chưa đủ tuổi là được đá dù mùa trước đã đăng ký cho đủ số.

Đó là bác vẫn đăng ký cho nó đá C1 cho dù nó đang ở Reserve (hoặc U20/18...), còn nếu không đăng ký thì đừng hòng.
    Sao kỳ vậy ta, Arango đầu mùa em ko có đăng ký nó vì nó ko nằm trong kế hoạch của em, giữa mùa em cũng đâu có đăng ký nó đầu. Cái này làm như là lỗi game hay sao ấy bác ơi, mình đếm đi đếm lại rồi, cả đội reverse em đôn lên đội 1 thì có 38 thằng được đá C1.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi hoaikhang : 13-07-2009 vào lúc 09:44 AM

Số bài viết
    623
    Đơn giản là bác cứ GOH 1 ngày cho ass giải quyết. Kể cả lúc bạn bị thiếu cầu thủ đào tạo thì ass vẫn cho 1 cầu thủ ko phải đào tạo vào đc, tất nhiên là cầu thủ ban đầu bạn chọn vẫn giữ nguyên. Chẳng bik cu Ass làm cách nào .

Số bài viết
    2
    hu hu giúp em với làm sao đăng ký cầu thủ giờ, yêu cầu 8 cầu thủ nội địa mà làm hoài chỉ có 7 thằng chắc phải bỏ game quá :a45:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới