Share game FM24 (PC)
Trang thứ 8 trong tổng số 10 trang Trang đầuTrang đầu ... 678910 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 71 tói 80 trong tổng số 94
    Số bài viết
    820
    Save/Load mà trận cuối cùng mới vô địch thì ... Tui mà save load thì phải win 38/38 và phải ghi > 120 bàn + lủng lưới chưa tới 10 bàn đấy

Nhìn xem mất mấy cái cup , đ** àh , FA + C1 => 1 + 1 = 1 àh . Mất C1 mà nghĩ là ít àh , mất C1 đồng nghĩa mất 3 cái cup đấy , những cái nào thì tui nghĩ ông k quá núp để k bít đâu

Số bài viết
    1,003
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của donkihote54 Bài viết
    80m bảng cho De rossi mà là pro à.Ai minh chứng cho ông ko có save / load :a25:

Nói thế người ta cười cho đấy cầm MC mùa đầu mà khó vô địch à
    Ai cười nào bạn à , vậy vô địch k save/load đi , rồi up lên đây , tôi còn gà nên cần mở mang tầm mắt nhiều lắm . Chưa nghe câu " Thùng rỗng kêu to " à !!!

Số bài viết
    4
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Hardcore Holly Bài viết
    Save/Load mà trận cuối cùng mới vô địch thì ... Tui mà save load thì phải win 38/38 và phải ghi > 120 bàn + lủng lưới chưa tới 10 bàn đấy

Nhìn xem mất mấy cái cup , đ** àh , FA + C1 => 1 + 1 = 1 àh . Mất C1 mà nghĩ là ít àh , mất C1 đồng nghĩa mất 3 cái cup đấy , những cái nào thì tui nghĩ ông k quá núp để k bít đâu
    À hoá ra không save/load 38/38 đâu mà chỉ một vài trận thôi
    @baophong ko chém gió với kẻ muốn câu bài

Số bài viết
    1,003
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của donkihote54 Bài viết
    À hoá ra không save/load 38/38 đâu mà chỉ một vài trận thôi
    @baophong ko chém gió với kẻ muốn câu bài
    Câu bài , bạn định nghĩa từ spam thử xem , k biết lên google mà search nhé , bài của tôi mang ý nghĩa xây dựng k có ý định câu bài , câu bài thì vào thế giới 23 độ 5 mà câu . Tôi cũng k muốn nói với những người " Nổ " . Còn những gì bạn nói thì lại mang tính chất xây dựng topic à . Hết .

Edit: Mới vào File save 2011 hỏi mua de Rossi bọn Roma nó hét 217M thế là đi ra , các bác ai cần tiền Vệ trụ ngon thì mua de Rossi sớm đi nhé , k sau này hối k kịp

Lần sửa bài viết gần nhất bởi baophongne : 20-07-2009 vào lúc 07:40 PM

Số bài viết
    623
    Mùa đầu De Rossi cũng 80m.p. Mùa 2 thì ko bik.
    Còn dùng cách Unhappy thì đừng mơ vì ku này từ nhỏ ở ASRoma mà . ASRoma trong game thấy đá ngày 1 tiến bộ, mua thì cực nhiều-> thành CLB lớn.
    Thấy nó toàn đổi Chairman luôn.

Số bài viết
    820
    Xuỳ

Save/Load 1 vài trận thì lại để mất cup àh

Mà tr'c khi chỉ trích người khác thì mình cũng phải có cái gì đó gọi là " Quà ra mắt " chứ nhỉ , hay lại " Thùng rỗng kêu to " như bánh bao noi nói

Số bài viết
    1,783
    đang suy nghĩ đến việc close topic

Số bài viết
    820
    đe le te mấy bài tầm bậy thui anh , đừng close , để em còn sờ tô ry chứ

Số bài viết
    1,783
    @ baophong : chấp vặt làm gì ... làm quen đi ( kiềm chế càng tốt càng lớn nhanh )

@ bé điên : ng ta bật thì bật lại đi nhưng lịch sự tí cứ để ng ta lấn tới ...

@ donkihote : mỗi ng 1 story , bạn không thích MC không thích lắm tiền -> mời bạn out khỏi đây cho đừng để mất lòng mọi ng !

Số bài viết
    820
    tặng cho anh em anti-MU 1 quả bonus

tac này em theo gợi ý của bác hungcip tự làm nhé

marcelo ko miss pen thì 9-0 cũng nên

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới