Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 24 trong tổng số 24
    Số bài viết
    183
    hehe nói chung từ xưa giờ cũng ko ưa mấy cái bài viết kiểu khoe thành tích lắm nên vào chọt vào câu thôi.bàn tactic gì thì chả biết mấy cái cơ bản thì sai nhoè toàn thấy khoe thành tích đá thắng 1 mạch,thắng đội mạnh thấy ngứa mắt nên nhảy vào chọt vài câu thôi.mình xin té khỏi topic cho các bạn bàn luận tiếp
    P/S : cầm đội toàn sao chả cần tac làm gì đâu cứ lấy mấy cái tac có sẵn AI set cầu thủ theo chuẩn mực AI Go on cho ASS thay người cuối mùa vào thấy ăn hết cup.Về ngồi mà text thế cho nhanh,tac với chả tic
    sr té đây !

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zant Bài viết
    Dịch ra thì Natural Fitness là nền tảng thể lực còn Determination có thể gọi là sự quyết đoán tự suy ra xem khả năng phát triển của nó đến đâu

Số bài viết
    820
    E.A nói hơi quá nhỉ

Tui cầm Real toàn sao đây mà sài tac defaul bị A.Madrid nó múc cho 4-0

Số bài viết
    183
    ^^ đấy mới là nghệ thuật xài tac AI
    mình nói thiệt ,set vị trí thì cứ phang của AI nó có sẵn cũng đc.Sao nó khủng set là đá dc tất.còn Team thì mình điều chỉnh tý cho nó tấn công chứ Team mà để nguyên là hình như Mixed hết thì phải

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zant Bài viết
    Dịch ra thì Natural Fitness là nền tảng thể lực còn Determination có thể gọi là sự quyết đoán tự suy ra xem khả năng phát triển của nó đến đâu

Số bài viết
    116
    co lan tui cheat ASS lên thần, Determination 20 Level 20 Jugdging ca, pa 20 Motivate 20, Tactic Knowledge 20. Rồi thử holiday cho Bilbao đá với Barca thế là hoà 0-0 nagy tren sân dội bạn. Đến bao h mình mới trình đc như thế

|

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới