Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu ... 23456 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 61
    Số bài viết
    412
    việc j` phải bắt nọn ngôn ngữ nhau thế. Nhưng đội hình dù trâu bò lắm thì cũng khó có cầu thủ nào đá 5x trận/mùa được cả. Kể cả những thằng stamina to đùng như Gattuso cũng chỉ 4x là lo lắng lắm rồi
    Evra trâu thế nào được so với Gattuso mà sao được đá lắm thế nhỉ

THANH NIÊN TAM THẤT: THẤT NGHIỆP, THẤT TÌNH VÀ THẤT VỌNG

Số bài viết
    590
    Streng,Stamina,Natural Fitness >15 là đá 1 mùa 5x trận được hết bác ơi.
    Vela tướng bèo nhèo vậy còn được nói chi mấy thằng trâu bò

Số bài viết
    919
    Đá được bao nhiêu trận 1 mùa là do chỉ số natural fitness quyết định chứ liên quan j` đến Streng ( sức mạnh ) hay Stamina ( thể lực ) những chỉ số chỉ mang tính chất của từng trận đấu

Số bài viết
    590
    Có liên quan cả hết bác ei.
    Sức mạnh với cả thể lực như con gián thì đá 1 trận thể lực hao tổn rất nhanh. So sánh đơn giản M'bengue với Bale. Đều là 2 hậu vệ trái, Natural Fitness của thằng M'bengue còn yếu hơn cả Bale. Nhưng sau 4-5 ngày thì thằng M'bengue trở về 100% liền. Còn Bale thì tầm 7 ngày có khi cũng chưa được

Số bài viết
    116
    Tui cũng k biết nữa. Tại sao nó đá dc nhièu thế? THường thì các cầu thủ của bạn đá nhiều nhất bao nhiêu trận, cho mình ý kiến nào, ý kiến cho Rooney về khá đien rồ, tại hàng tiền đạo của mình có tevez và Ronaldo đá quá hay, nếu mà bọn nó đá k hay thì chưa chắc mình dã fi fam Rooney như thê
    Staminna giúp tránh mất sức 1 cách nhanh chong trong 1 trận đấu, Natural Fitness giúp phục hồi thể lực. Mình nghĩ vậy, Strength thì chắc k liên quan lắm

|

Số bài viết
    919
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sAdwINd Bài viết
    Có liên quan cả hết bác ei.
    Sức mạnh với cả thể lực như con gián thì đá 1 trận thể lực hao tổn rất nhanh. So sánh đơn giản M'bengue với Bale. Đều là 2 hậu vệ trái, Natural Fitness của thằng M'bengue còn yếu hơn cả Bale. Nhưng sau 4-5 ngày thì thằng M'bengue trở về 100% liền. Còn Bale thì tầm 7 ngày có khi cũng chưa được
    Thì đó
    Chỉ số đó chỉ có tác dụng trong trận đấu
    Còn Natural Fitness có tác dụng với cả mùa giải và nó cũng ảnh hưởng đến khả năng hồi phục thể lực sau mỗi trận đấu nữa
    Cứ thoải mái mà test đi
    Tôi nói ko sai đâu

Số bài viết
    36
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sAdwINd Bài viết
    Streng,Stamina,Natural Fitness >15 là đá 1 mùa 5x trận được hết bác ơi.
    Vela tướng bèo nhèo vậy còn được nói chi mấy thằng trâu bò
    Khổ quá. Nếu mà thik và ko chấn thương thì thằng nào mà chả đá đc 5x trận. Vấn đề là hiệu quả. Với thể loại Evra mà đá 5x trận thì error leading to goal chắc phải tầm >=1x.

Số bài viết
    590
    Nói đá 5x trận ở đây cũng ám chỉ nó không cần rested rồi
    Tức là lúc nào cũng tình trạng sung sức chứ ko phải kiểu condition 7-8x Tired nhoa bro
    Còn thích hiệu quả thì cứ đây mà nhìn

Số bài viết
    170
    Hình như harrydo93 một là gà,2 là ko phải là fan Mu nên vào đây đá xoáy.Evra là 1 trong ít người đá hay nhất vị trí cánh trái hiện giờ.Trong game vargas có thể hơn nhưng ngoài thì evra với cole ,ai có thể sánh được.Công thủ toàn diên.Evra mắc sai lầm là do tac bác kém.Tac em kém về phòng ngự mà ở hàng phòng ngự Mu thủng lưới có 1x quả.Trong khi quản lí đội khác phải 4x là ít.Còn về vấn đề đá được cả mùa hay không thì Zant nói chuẩn rồi.Có lẽ ông nên cầm Mu và đá hết cho được 1 mùa đi rùi hẵng hót Tui đá tac 4-5-1 nên tiền đạo cắm thường chỉ mang vai trò thu hút.Vì vậy,dung B9 vẫn rất ngon.Người ghi bàn chính thường là 4 tiền vệ và vidic

Số bài viết
    36
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Die4Rock Bài viết
    Hình như harrydo93 một là gà,2 là ko phải là fan Mu nên vào đây đá xoáy.Evra là 1 trong ít người đá hay nhất vị trí cánh trái hiện giờ.Trong game vargas có thể hơn nhưng ngoài thì evra với cole ,ai có thể sánh được.Công thủ toàn diên.Evra mắc sai lầm là do tac bác kém.Tac em kém về phòng ngự mà ở hàng phòng ngự Mu thủng lưới có 1x quả.Trong khi quản lí đội khác phải 4x là ít.Còn về vấn đề đá được cả mùa hay không thì Zant nói chuẩn rồi.Có lẽ ông nên cầm Mu và đá hết cho được 1 mùa đi rùi hẵng hót Tui đá tac 4-5-1 nên tiền đạo cắm thường chỉ mang vai trò thu hút.Vì vậy,dung B9 vẫn rất ngon.Người ghi bàn chính thường là 4 tiền vệ và vidic
    Hô hô, cứ cho là em gà đi. Nhưng mà em là fan MU chính hiệu đấy. Khổ lắm, em bảo Evra đá gà bao h. Nhưng mà thể lực nó yếu, bác có thừa nhận là một thằng natural fitness rất bình thường thì dù có đá hay đến mấy cũng ko thể đá 5x trận/ mùa mà vẫn giữ đc phong độ cao nhất và ko mắc lỗi ko ??? / Em là em nhấn mạnh vào cái đấy. Hay là vẫn có thể ??? / Còn riêng về cầm MU, riêng game em đang chơi là em cầm sang mùa thứ 4 rồi bác ạ. Còn tac em cùi í hả ??? tac cùi thì em cũng 2 năm đầu tiên dành tất cả các danh hiệu trừ Carling, sang mùa thứ 3 thì đạt đc tất cả. Tac em cũng bình thường thôi nên mùa 3 vừa rồi ghi được có hơn 200 bàn/6x trận.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi harrydo93 : 24-06-2009 vào lúc 06:50 PM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới