Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 6 trong tổng số 6
    Số bài viết
    18

tư vấn cầu thủ....

Em đang cầm Mu ..đang định thanh lọc đội hình, giảm lương ...tđ em có B8,T32, Laurito, R10...đang định thanh lý bác T32 -chấn thương nặng nghỉ 6 tháng....hàng tv em định thanh Carrick và Alou Diarra...em đã nhắm đến Javi Matinez cho vị trí MC, và em veloso cho vị trí DM (2 v5i trí này có O4 và Bolzoni nhưng O4 hay chấn thương quá)...hv em muốn bán Rio Evra Vidic vì lương cao quá...R7 nũa chứ..hơi lưỡng lự vì R7 đá còn ngon chỉ tội lương cao quá...bác thấy em Javi ntn...ở Revesre em cho nghỉ 1 đám ..đang có anaurtovic, Adrie, Eden Hazard, Azgoeze(em jì của Nga), Neymar...em chuộng lối chơi kế thừa , thích mua tài năng trẻ mốt lên thế đàn anh...

Số bài viết
    18
    tui bán đi vì lương mấy cầu thủ này cao quá....

Số bài viết
    18
    thật ra lương cao 1 phần...mà bọn Bar nó trả 65 triệu bảng +Clause nữa..Rio cũng già nên định bán lấy tiền mà còn giảm được quỹ lương nữa...

Số bài viết
    777
    Bán ai thì bán khuyên bạn đừng bán Carrick
    Thằng này chỉ số có thể ko đẹp = nhiều thằng khác nhưng ở Mu mình thấy ko ai thi đấu ổn định trong thời gian dài như nó cả

quamuop1 off -> Ngao The Cuong Sinh on

Số bài viết
    18
    Em vừa xử lý xong tevez qua Real ...75 triệu ti62n tươi + 5 triệu nếu ghi được 10 bàn.....giờ đang kiếm 1 ST chính cống (ko phải là FC) rẻ, dứt điểm tốt, trẻ.....Carrick thì em cũng định bán rùi nhưng thấy tiên tiếc sao vì mới đá cúp các clb thì hắn lại là cầu thủ xs...vị trí Carrick em cũng đã nuôi 2 con thừa kế rùi: Javi Martinez, Adrien(hàng của Lisbon, tài năng trẻ, đang cho đá ở Reverse thì khá tốt) Inter đang chào mua 33 triệu cho Carrick..hehee suy nghĩ cái ...

Số bài viết
    6,093
    bạn định ngoại hoá MU luôn à , bao nhiêu cầu thủ Anh bán sạch

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới