Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 3 trong tổng số 3
    Số bài viết
    206

Icon4 Pato- cách xét như thế nào là hiệu quả nhất?

Bác nào dùng Pato hiệu quả chỉ cho em cách xét với chứ e đá Real mua nó về mất 85M usd mà nó đá như 1 con gà, 10 trận mà chả ghi đc quả nào dù cho em đã xét đủ cách

Tks các bác trước

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    25
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Shock[P]ro Bài viết
    Bác nào dùng Pato hiệu quả chỉ cho em cách xét với chứ e đá Real mua nó về mất 85M usd mà nó đá như 1 con gà, 10 trận mà chả ghi đc quả nào dù cho em đã xét đủ cách

Tks các bác trước
    Cho nó đá cắm, trên cùng hàng tiền đạo, đá rất hay, hay hơn phiên bản 2008 nhiều. Cách 2: cho nó đá AMC có mũi tên chỉ lên trên, ghi bàn cực kỳ khủng. Đối với thằng này, không nên sử dụng Down both flank, khuyên bác nên dùng mix hoặc through the middle có play maker passing 19-20; creative từ 17-20 (cỡ pirlo, ribery, nasri...).

Số bài viết
    919
    Thằng này composure thấp nên đối mặt với thủ môn hay sút hỏng là đúng rồi
    Thiết nghĩ thằng này thích hợp với việc kiến tạo hoặc phù hợp với vai trò tiền đạo ẩn hơn là chủ công
    Pace + drib + agi cao thì set cho run with ball often nhưng phải cái team work thấp nên có lẽ sẽ ít chuyền bóng khi ở tư thế thuận lợi.
    Workrate thấp ko thích hợp cho việc săn tìm bóng mà thường đứng múa cột chờ bóng đến chân rùi rê dắt...
    Đây chỉ là nhận xét khách quan vì bản thân chưa bao h xài AC Milan

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới