Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 9 trong tổng số 9

Threaded View

Số bài viết
    187

Cuộc thi "NHỮNG KHOẢNH KHẮC FM"

CUỘC THI "NHỮNG KHOẢNH KHẮC FM"

Chắc hẳn tất cả những ai đã từng chơi FM đều có những phút giây nhảy bật khỏi ghế vì vui sướng , có những phút giây nhảy múa chồm chồm như điên khi giành lại được 3 điểm ở phút 90+3 có những phút giây vênh mặt lên để tận hưởng vinh quang . Tuy nhiên, cũng không thể tránh được những lúc đập hỏng cả bàn phím những lúc gắt gỏng với người xung quanh chỉ vì …đội của bạn thua trong trận chung kết C1 Tất cả những phút giây đó thật đáng chia sẻ và tại sao các bạn không post lên để tất cả mọi người thấy rằng: bạn đang cháy hết mình cùng Fm09

Chính vì vậy, nay chúng tôi lập ra cuộc thi này với mục đích cùng nhau chia sẻ, lưu giữ những khoảnh khắc đáng nhớ của bạn và Fm09

Thể lệ cuộc thi như sau:
    Các bạn sẽ post những khoảnh khắc đáng nhớ của mình lên dưới dạng ảnh, hoặc clip thì càng tốt.
    Những khoảnh khắc đó có thể là 1 cuộc lội ngược dòng ngoạn mục, 1 bàn thắng giành lại 1 điểm quý giá vào những phút cuối cùng, 1 cuộc trụ hạng thần kỳ hay 1 trận chung kết với tỷ số điên rồ … Nói chung là tất cả những gì bạn cho rằng: nó là 1 khoảnh khắc thật đáng nhớ
    Bên cạnh đó, mỗi khi post một khoảnh khắc các bạn cũng cần có những dòng giới thiệu về khoảnh khắc của mình nhằm giúp cho mọi người hiểu rõ hơn về khoảnh khắc đó.( nếu không có coi như phạm luật và sẽ bị loại).Đoạn giới thiệu ít nhất cần nêu lên được rằng bạn đang chơi giải nào, trận đấu có “khoảnh khắc” đó là thuộc khuôn khổ giải nào, “khoảnh khắc” đó giúp gì cho bạn, tại sao bạn cho nó là đáng nhớ …Tránh tình trạng post 1 khoảnh khắc lên và giới thiệu 1-2 câu cụt lủn
    Mỗi huấn luyện viên tham gia sẽ post 1 “khoảnh khắc”. Tuy nhiên nếu các bạn có nhiều hơn 1 khoảnh khắc đáng nhớ thì có thể post tất cả để tham gia, sau khi chấm điểm chúng tôi sẽ chọn ra bài thi có điểm cao nhất của bạn để làm bài thi chính

Đối tượng dự thi
    Tất cả những thành viên có trên 20 bài viết

Thời gian
    Cuộc thi “Những khoảnh khắc FM” lần đầu sẽ diễn ra trong vòng 2 tuần. Như vậy hạn cuối để nộp bài là hết ngày 17-06-2009

Cách thức chấm điểm
    Một hội đồng BGK gồm 5 người sẽ chấm điểm độc lập với nhau theo từng khoảnh khắc theo thang điểm 10 dựa theo những tiêu chí sau:
    - Mức độ ảnh hưởng của khoảnh khắc đến kết quả mùa giải
    - Mức độ “hiếm có” của khoảnh khắc
    - Bài giới thiệu khoảnh khắc…
    Cuối cuộc thi chúng tôi sẽ công bố mức điểm cụ thể của mỗi BGK chấm cho từng khoảnh khắc
    Những thành viên trong BGK đều là những thành viên lâu năm và rất có uy tín trên forum, vì vậy các bạn không phải lo về vấn đề công bằng

Thành viên Ban Giám Khảo
    Mymylove – Super Mod
    Hiru – thành viên danh dự
    Ma_Bu – Mod box thể thao
    Dirty_boy0712 – chuyên gia làm face cho anh em
    Kuchiki Byakuya – hay còn gọi là kamelot88 (cá mè)

Giải thưởng
    1 giải nhất trị giá 100k
    1 giải nhì trị giá 80k
    2 giải ba mỗi giải trị giá 50k
    Ngoài ra, 5 bài dự thi đầu tiên, mỗi bài sẽ nhận được 20k (tiền trao thưởng là tiền ảo ở forum chứ ko phải tiền thật )

Cảm ơn vì đã theo dõi, rất mong sự ủng hộ của các bạn