Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 46
    Số bài viết
    15

Icon10

Các cặp đấu của vòng tứ kết và vòng bán kết :

Nhánh 1 :
    Trận 1 :
    Nhất A (tinh tinh) - Nhì B (locnguyen)
    trận 2 :
    Nhất C (spydark) - Nhì D (minhiep)

Thắng trận 1 sẽ gặp thắng trận 2 ở bán kết

Nhánh 2 :
    Trận : 3
    Nhất B (tnh2504) - Nhì A (vuhiep85)
    Trận : 4
    Nhất D (emmanuel^_^adebayor) - Nhì C (vuangu88)

Thắng trận 3 sẽ gặp thắng trận 4 ở bán kết

Thắng nhánh 1 sẽ gặp thắng nhánh 2 trong trận chung kết

CHÚ Ý :
    + VÒNG TỨ KẾT CÁC ĐỘI NHÌ BẢNG SẼ ĐÁ LƯỢT ĐI TRÊN SÂN NHÀ, VÒNG BÁN KẾT THẮNG TRẬN 2 VÀ 4 SẼ ĐÁ LƯỢT ĐI TRÊN SÂN NHÀ
    + NẾU KHÔNG CÓ GÌ THAY ĐỔI THÌ VÒNG TỨ KẾT VÀ BÁN KẾT SẼ DIỄN RA VÀO 21h TỐI CHỦ NHẬT TUẦN NÀY

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Multimedia_Company : 13-06-2009 vào lúc 01:26 AM

Số bài viết
    1,003
    Hihi nhìn mấy anh đá em mới mở mang được tầm mắt , 2 trận thua ảo quá , toàn dẫn trước mà để gỡ lại . Chúc giải thành công tốt đẹp , mong BQT Forum lại tổ chức nhiều giải như này cho anh em ( Hè mà ) . Chắc là chờ giải FM09 Confederations Cup để đá tiếp thôi . Một lần nưa chúc giải thảnh công tốt đẹp .

Số bài viết
    28
    Chủ nhật mình bận mất rồi. Để tối thứ 2 đá được không?

Số bài viết
    183
    cái chết bất ngờ !!!

thua vuangu ở tứ kết .
    lượt đi :
    Barca -ManU : 5-3
    ra sân với 2 hậu vệ,Barca dồn lên ghi 3 bàn trong 12 phút.mình đi WC vào thấy thua 3-0 đây là bài phủ đầu của Barca đối thủ tiếp theo cảnh giác.đội hình 2-5-3 của vuangu tấn công điên cuồng lắm.
    những phút sau đó Barca đá thủ,ManU dồn lên chung cuộc 5-3 cho Barca
    lượt về : Barca thủ ngay từ đầu,cắm 1 tiền đạo .còn đâu ở phần sân bên kia. Man U đá 3 rồi 4 rồi 5 tiền đạo.cuối cùng Man U thua 2-3
    Chung cuộc đi và về Barca thắng 8-5 một con số ko tưởng.số chênh lệch đúng = con số ghi bàn trong 12 phút lượt đi.Mọi người cẩn thận bài của vuangu
    Chúc vuangu danh tiếp những thắng lợi nhé ! mình quá bất ngờ với bài này.nên thua .hi vọng các HLV sau rút KN.

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zant Bài viết
    Dịch ra thì Natural Fitness là nền tảng thể lực còn Determination có thể gọi là sự quyết đoán tự suy ra xem khả năng phát triển của nó đến đâu

Số bài viết
    205
    Kết quả của TK

Lượt đi trên Nou Camp: với tâm lý đc chấp 1 bàn. Valen vào sân thoải mái vl ( ghét giải này vì cái luật chấp và chuyển nhượng) . Valen mở tỉ số sớm nhờ công của Villa. Nhưng với nỗ lực ko mệt mỏi, Barca chỉ kiếm đc 2 bàn thắng .

Lượt đi: 2-1

Lượt về: Valen biết là thắng do đc 2 bàn sân khách; thủ là đương nhiên. Barca làm mọi cách mà ko thể ghi bàn do đội bạnh xoạc bóng thật vãi và liên tục. Sau khi bị dẫn trước 1-0, Barca tỏ ra chán nản và đã tung ra những tac khó hiểu và bất ngờ (2-3-4-1; 0-2-1-6-1; 0-2-5-3...) thật là ảo

Chung cuộc: Barca thua với tỉ số chung cuộc 2-4

Hẹn gặp lại tại giải sau

Lần sửa bài viết gần nhất bởi minhiep : 15-06-2009 vào lúc 12:07 AM
    ManU's No.1!!!

Số bài viết
    183
    mình có chút ý kiến thế này.2 giải trước mình tham gia có luật là thế này.cái này chính vuangu và MML nói trực tiếp với mình.và trong điều lệ có ghi
    thứ nhất : rating đc tính theo đội hình khi đã chuyển nhượng và cheat full lực 100% cùng phong độ super => Valencia mình ko rõ chuyển nhượng thế nào nhưng gần như là lên A+ hoặc có thể A- nếu bán các trụ cột.bởi mình đá Ars rating cũng tương đương valencia mà cheat lên tính lại cũng bị cho lên A+ (vuangu tính)
    thứ 2: Luật chấp bàn ở vòng tứ kết trở đi là : cả tổng lượt đi lượt về thì chỉ tính 1 lần chứ ko phải lượt đi chấp 1 quả lượt về chấp 1 quả.Giải này mình thấy như trên Valencia đc chấp cả 2 lượt là ko đúng.
    Nói chung về cái cách tính rating thì ko đc công bố rõ,mình nghĩ tính = FM Scout
    còn cái tỷ lệ chấp mập mờ .Mong những người làm tổ chức xem lại.
    P/S : mình thấy có điều không hay thì nói ra,mong các bạn bỏ quá.nhưng rõ ràng vào thi đấu mà đã xem như thua 0-2 thì chả ai muốn đá.( thiệt cho bạn minhiep) .

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zant Bài viết
    Dịch ra thì Natural Fitness là nền tảng thể lực còn Determination có thể gọi là sự quyết đoán tự suy ra xem khả năng phát triển của nó đến đâu

Số bài viết
    491
    trận tứ kết đầu tiên diễn ra giữa
    MU(ade) vs Barca(vuangu88)

chuyển nhượng:

barca:
    in:kaka,del piero
    out:eto'o,caceres
    MU:
    in:Ibra,Srna
    out:Berbatov,welbeck,park

diễn biến:

lượt đi :
    Barca -ManU : 5-3
    ra sân với 2 hậu vệ, đội hình 2-5-3 Barca dồn lên tấn công tổng lực đánh vỗ mặt đối thủ, và đã ghi 3 bàn trong 12 phút.quá nhanh khiến cho MU không kíp hoàn hồn, đặc biệt là với tac này puyol(DC) cũng lên sút xa ghi bàn , sau đó barca hơi trùng xuống nhưng đầu H2 MU lại bị dội thêm 1 gáo nc lạnh nữa khi barca nâng tỉ số lên 4-1, những phút cuối trận MU nỗ lực hết mình và gỡ đc thêm 2 bàn nũa.

lượt về:
    MU 2-3 Barca
    MU dồn lên nhằm ghi bàn trước, barca chủ động đá thủ trước. Quá mải miết tấn công MU đã dính đòn phản công của barca , xavi mở tỉ số bằng 1 cú sút tuyệt đẹp, sang H2 MU tiếp tục dồn lên và dã có bàn gỡ, nhưng 1 lần nữa barca chứng tỏ đẳng cấp của mình khi nâng tỉ số lên 2-1, MU ko còn gì để mất dồn lên đá 5 tiền đạo, gỡ hoà đc 2-2, nhưng cuối trận barrca lần thứ 3 vượt lên dẫn trc và giành chiến thắng chung cuôc 1 cách xứng đáng

bằng nhũng chiến thuât hợp lí,vuangu88 đã vượt quá đc 1 đối thủ khá khó chơi là ade(từng loại chính vuangu88 ở TK FMO2)
    hẹn gặp ade ở giải sau

Số bài viết
    491
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Emmanuel^_^Adebayor Bài viết
    mình có chút ý kiến thế này.2 giải trước mình tham gia có luật là thế này.cái này chính vuangu và MML nói trực tiếp với mình.và trong điều lệ có ghi
    thứ nhất : rating đc tính theo đội hình khi đã chuyển nhượng và cheat full lực 100% cùng phong độ super => Valencia mình ko rõ chuyển nhượng thế nào nhưng gần như là lên A+ hoặc có thể A- nếu bán các trụ cột.bởi mình đá Ars rating cũng tương đương valencia mà cheat lên tính lại cũng bị cho lên A+ (vuangu tính)
    thứ 2: Luật chấp bàn ở vòng tứ kết trở đi là : cả tổng lượt đi lượt về thì chỉ tính 1 lần chứ ko phải lượt đi chấp 1 quả lượt về chấp 1 quả.Giải này mình thấy như trên Valencia đc chấp cả 2 lượt là ko đúng.
    Nói chung về cái cách tính rating thì ko đc công bố rõ,mình nghĩ tính = FM Scout
    còn cái tỷ lệ chấp mập mờ .Mong những người làm tổ chức xem lại.
    P/S : mình thấy có điều không hay thì nói ra,mong các bạn bỏ quá.nhưng rõ ràng vào thi đấu mà đã xem như thua 0-2 thì chả ai muốn đá.( thiệt cho bạn minhiep) .
    tỉ lệ chấp là tính tổng mà .Các đội sẽ được + số điểm cộng theo nhóm vào số bàn thắng ghi được trên sân nhà khi đấu loại trực tiếp!
    ví dụ valen A- vs barca S thì đá xong đến cuối cộng 1 bàn vao sân nhà cho valen mà, trước nay vẫn thế mà
    kết quả minh hiệp đưa ra là sai, vì theo luật là chỉ cộng bàn thắng vào số bàn thắng ghi được trên sân nhà

Số bài viết
    1,003
    Híc vậy là điều không tưởng đã đến , cứ tưởng giải này anh AE vô địch vì nhiều tacs ảo quá , không ngờ , anh vua ngủ còn ảo hơn , Vậy là 2 trận tứ kết đã diễn ra , còn 2 trận nữa đâu nhỉ , đá sớm sớm còn đá giải world cup nữa hihi .

Số bài viết
    67
    tỉ lệ chấp là tính tổng mà .Các đội sẽ được + số điểm cộng theo nhóm vào số bàn thắng ghi được trên sân nhà khi đấu loại trực tiếp!
    ví dụ valen A- vs barca S thì đá xong đến cuối cộng 1 bàn vao sân nhà cho valen mà, trước nay vẫn thế mà
    kết quả minh hiệp đưa ra là sai, vì theo luật là chỉ cộng bàn thắng vào số bàn thắng ghi được trên sân nhà
    Như vậy thì trận TK Valencia - Barca tính lại như sau ah
    Lượt đi, Noucamp - Barca - Valen : 2-1
    Lượt về, Mestella - Valen - Barca : 2-0 áh
    Chung cuộc : 3-2 cho Valen

Vậy : S chấp A+ : 0.5 trái, cho lượt sân nhà A+
    S chấp A- : 1 trái , -------------A-
    -----------
    Mà sao ko cộng trên sân khách pác ??!!!!!!
    Còn vòng bảng thì chấp trên mỗi trận lun áh

Mà đá với pác hiep tớ chả vui tẹo nào, vòng bảng vừa đá vừa tám vửa sợ bị cúp điện , pác vuangu sém chít mà còn cười hề..hề... vui thiệt, thắng thua la chuyện thường tình, vui là chính, thua độ này tháng sau còn đá FMO típ, chứ vào chung kết hết duoc đá nữa

P.S : Valen o ngoai thi the nao ko bít, chứa trong game, làm sao so với Arsenal được, A- là max rùi, ^^,
    chỉ có Silva, Villa là ngon cơm, còn lại toàn hàng lởm, mà các pác kèm Villa như chăn vịt rùi, đến bi jo mà Villa chỉ ghi đươc có 2 bàn, cố gắng chuyển nhượng lắm cũng chỉ có 10M, thằng Renan có nhiều tiềm năng nhưng hiện tại chỉ là GK dự bị của các pác thôi, ka...ka....

Lần sửa bài viết gần nhất bởi spydark : 15-06-2009 vào lúc 09:39 AM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới