Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 8 trong tổng số 8

Chủ đề: [9.30] Arsenal Coach

Số bài viết
    94

[9.30] Arsenal Coach

Mới tập chơi FM 2009 nên mình đã bỏ cả một buổi chiều để tìm một dàn Coach xịn cho Arsenal. Tiêu chí của mình chọn bao gồm:

1/ Từ 5* trở lên
    2/ Mỗi một Coach phụ trách 1 môn
    3/ Ưu tiên có sẵn sau đó tới free agent rồi cuối cùng là những thằng có thể sign được

Sau đây là bảng tổng hợp:

Nhìn vào bảng trên thì có 6 Coach có sẵn của Arsenal và 6 Coach phải sign. Do các Coach 7* ở mùa đầu tiên rất khó sign được nên mình tạm thời sử dụng 5*, 6* để qua 1-2 mùa rồi sign đứa 7*.

Qua bảng trên thì mình tính loại 3 Coach không làm gì hết: Neil Banfield, Gerry Peyton, Craig Grant nhưng mình cũng tính giữ lại để giảm WorkLoad cho các Coach khác.

Mong nhận được ý kiến của các bạn để mình hoàn thiện dàn Coach đầu mùa cho Arsenal.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    4,029
    có thằng nào luyện shooting cao hơn chút ko nhỉ
    mà bạn có biết những coach khủng nhất ko, nếu có chỉ giùm tớ với

Số bài viết
    94
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    có thằng nào luyện shooting cao hơn chút ko nhỉ
    mà bạn có biết những coach khủng nhất ko, nếu có chỉ giùm tớ với
    Mùa đầu nghe đồn khó sign mấy thằng khủng lắm với lại mình nghĩ 5* cho mùa đầu là tạm ổn rồi, qua mấy mùa ráng có cup thì có coach khủng thôi

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Ryudo Bài viết
    Mùa đầu nghe đồn khó sign mấy thằng khủng lắm với lại mình nghĩ 5* cho mùa đầu là tạm ổn rồi, qua mấy mùa ráng có cup thì có coach khủng thôi
    bác ơi coach khủng toàn là random hết à
    chỉ số của coach có thay đổi theo năm tháng ko

Số bài viết
    820
    có , có khi nó rớt có khi nó tăng

tuỳ thôi , như cầu thủ ấy

Số bài viết
    19
    Mình đang có đội ngũ coach 6* ngoại trừ SET PIECES là 5* vi ko tài nào sign nổi thằng MONIZ của HSV. Ông Ryudu a:Coach dạy Ball có thằng CHINNICI 6* sign trả lương rê hơn thằng Daniele Baldini. thằng Tosh Farrell coach Shoot 6* đấy, thằng Ulf Kirsten coach Att 6*

Số bài viết
    94
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của lamvoiytb Bài viết
    Mình đang có đội ngũ coach 6* ngoại trừ SET PIECES là 5* vi ko tài nào sign nổi thằng MONIZ của HSV. Ông Ryudu a:Coach dạy Ball có thằng CHINNICI 6* sign trả lương rê hơn thằng Daniele Baldini. thằng Tosh Farrell coach Shoot 6* đấy, thằng Ulf Kirsten coach Att 6*
    Coach hình như new game nó khác hay sao đó, thằng Chinnici đúng là Ball 6* thật còn Tosh Farrell Shoot chỉ có 5* và Ulf Kirsten Att đúng 6* để mình sign nó về vậy

Số bài viết
    4,029
    các bác có thể làm list những coach tốt nhất game ở từng vị trí không ạ, cái này em ko rành lắm

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới