Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 8 trang Trang đầuTrang đầu ... 23456 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 72

Hybrid View

Số bài viết
    28
    Giải online này hay quá, Tiếc là mình tham gia diễn đàn hơi muôn lên không biết. Mà FM của mình là bản 9.0.1 hay 9.0.2 gì đó chứ không phải bản 9.0.3 vậy thì có chơi được không các bác. Load bản 9.0.3 ở đâu vậy.
    À mà giờ có thể tham gia được không? Muồn tham gia quá.

Số bài viết
    10
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vuhiep85 Bài viết
    Giải online này hay quá, Tiếc là mình tham gia diễn đàn hơi muôn lên không biết. Mà FM của mình là bản 9.0.1 hay 9.0.2 gì đó chứ không phải bản 9.0.3 vậy thì có chơi được không các bác. Load bản 9.0.3 ở đâu vậy.
    À mà giờ có thể tham gia được không? Muồn tham gia quá.
    Trong 4R có hản 1 box về cái nảy rồi mà ban.Ở đó có đầy đủ đó.Bạn vào đó dl về mà chơi

Số bài viết
    28
    Vậy giờ mình load về rồi còn kịp đăng ký tham gia chơi với mọi người được không nhỉ. Còn đội nào ngoài nhóm Top 5 không nhỉ

Số bài viết
    283
    Tạm thời đã đủ 8 người tham gia nên bạn phải đợi lâu rồi. Giải đang diễn biến hoàn toàn bất ngờ. Ngoại trừ Everton đang ở đỉnh cao danh vọng với vị trí thứ 3 thì cuộc đua tranh top 7 đang ngày càng quyết liệt với sự đua tranh của: Newcastle, Ashton Villar, Wigan, Porthmouth..Ashton Villar đang có sự vươn lên mạnh mẽ sau chuỗi khởi đầu đáng thất vọng. Ngựa đua Wigan đang có sự chững lại nhất định. Porthmouth đã biết cách ghi nhiều bàn trong một trận đấu còn Newcastle vẫn tiếp tục phong độ bất ổn của mình khi trong một tối mà có tới 2 trận bị gỡ hoà phút 90. Wesham và Tottenham đang cố vươn lên nửa trên bảng xếp hạng sau chuỗi ngày bết bát...Hiện nay độ máu đang lên rất cao. hy vọng anh em tối có mặt đầy đủ để chiến

Số bài viết
    10
    Máu đang lên rất cao nhưng host Tuấn hôm này bận việc.Nghe đồn là bạn gái dỗi vụ việc gì đó... Làm anh em mất mất 1 buổi... Lần sau anh em cố gắng đá bù nhé...

Số bài viết
    94
    nick y!m: chaoem_myangel
    phone: 0909562265
    team: Midelborough

Số bài viết
    283
    12h11 thứ 2 ngày 18 - 5 -09.
    Kết quả các trận: Ashton - Man C : 0 -3
    Everton bị cầm hòa
    PM bị cầm hòa 1 -1
    New thắng 4 - 0
    Tot đang dẫn Middle : 3-1

Hỏi cớ làm sao mà bị Dis. mà trước khi dis Host đã save lại trận trước.
    Xin hỏi host save trận đấy chưa mà tự nhiên thoát ra.???
    Cần trả lời gấp

Số bài viết
    134
    Bỏ mẹ bị cầm hoà à.Hôm qua bị người yêu bắt đèo lên Bờ Hồ ngắm rùa buổi tối nên 11h phải out Cũng cảm ơn bác Aston đã diệt thằng MC hộ tôi...Tối nay chiến tiếp

Bayern Munchen > Real Madrid > Manchester United ....
    Hùm xám vô địch ____We are the champions

Số bài viết
    218
    Đề nghị bác host tăng tốc độ internet, mình bấm mãi phải 5s sau nó mới hiện lên, toàn force thoai

Số bài viết
    283
    Vấn đề ở đây là khi Ashton đang bị thua thì bị dis ra, ko biết có save vào ko? Trong khi mình đang thắng. Có một điều là trước trận ấy đã Save rồi. Bác Host cho lời giải thích chứ đá thế này nản lắm. Mình chưa biết kiểu đá Save/Load Online đấy

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới