Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 20
    Số bài viết
    4
    Năm 19 tuổi mà điểm như thế thì đúng là khó quá.Em train mãi mà chưa có ku nào khủng như vậy cả.hix

Số bài viết
    141
    Bạn cho mình hỏi kết cục của ku này và tổng kết lại trong sự nghiệp thi đấu nó ghi được bao nhiêu bàn, ass bao nhiêu/số lần ra sân --> kỷ lục mới chăng

Số bài viết
    141
    Bạn cho mình hỏi kết cục của ku này và tổng kết lại trong sự nghiệp thi đấu nó ghi được bao nhiêu bàn, ass bao nhiêu/số lần ra sân. Mà bạn cày AC đến năm bao nhiêu rồi để a e còn học hỏi nào, mình mới đến năm 2019 thôi
    /Mạng bị giựt post 02 lần, KBB xóa bớt giùm/

Số bài viết
    695
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dvuminh Bài viết

51 trận,80 bàn, 26 lần asst
    Quái vật :batngo:

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của duyslayer Bài viết
    Bạn cho mình hỏi kết cục của ku này và tổng kết lại trong sự nghiệp thi đấu nó ghi được bao nhiêu bàn, ass bao nhiêu/số lần ra sân --> kỷ lục mới chăng
    Hì hì ... tạm ngưng chơi khoảng 4 tháng rồi, đang chờ FM2010. Ku đó hiện giờ đang 29t, vẫn ghi bàn đều đặn

Từ khi chính thức đá chính năm 19t đến bây giờ, chưa mùa nào nó ghi thấp hơn 1 bàn/trận. Do đó, kỷ lục bất bại của mình phần lớn cũng nhờ bé này

Hình theo yêu cầu của bạn:

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Sheva2nd Bài viết
    51 trận,80 bàn, 26 lần asst
    Quái vật :batngo:
    Đó là Danh hiệu cả năm nên máy tính từ đầu năm đến cuối năm. Còn tính theo mùa bóng thì nó ghi tối đa có 75 bàn/mùa thôi.

Lâu lâu kiếm được ku random rùa thế thôi vì việc nó đá hiệu quả hay không tuỳ thuộc vào random và may mắn của máy cộng với 1 phần từ tactic mình sử dụng :a33:

Số bài viết
    19
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dvuminh Bài viết
    xem xong suýt
    ngất cao 1m78 mà Physical thế kia, thằng này tập tạ từ khi nằm nôi wa:a11: finish 20 tech 20 of the ball 20 comp 20 work rate 19 team 20 + thêm các kỹ năng đá phạt + pen+ dri+long shot + bật cao đánh đầu ( Pos 15: quá khủng với 1 Tiền đạo)
    báo cáo: Ku này vô đối

Số bài viết
    486
    mình thấy lạ lắm
    cầu thủ của mình
    torres 1 mùa đá tầm 55 trận, số bàn thắng tối thiểu là 40 bàn, vậy mà chả bao giờ được danh hiệu này, cùng lắm là đc 3 lần qbv euro.
    trong khi đó. mấy cái thằng phò như kanoute hay pazzini,mutu cả mùa ghi được 20 bàn, rate thấp hơn Torres mà hay được qbv thế giới lắm
    vớ va vớ vẩn

Các món quà mùa Valentine
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=26934

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của liverboy318 Bài viết
    mình thấy lạ lắm
    cầu thủ của mình
    torres 1 mùa đá tầm 55 trận, số bàn thắng tối thiểu là 40 bàn, vậy mà chả bao giờ được danh hiệu này, cùng lắm là đc 3 lần qbv euro.
    trong khi đó. mấy cái thằng phò như kanoute hay pazzini,mutu cả mùa ghi được 20 bàn, rate thấp hơn Torres mà hay được qbv thế giới lắm
    vớ va vớ vẩn
    cái này mấy bản FM trước hay sảy ra còn FM9 chưa bao h dính cả, toàn cầu thủ của mình được

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kuhopno1_manager Bài viết
    xem xong suýt
    ngất cao 1m78 mà Physical thế kia, thằng này tập tạ từ khi nằm nôi wa:a11: finish 20 tech 20 of the ball 20 comp 20 work rate 19 team 20 + thêm các kỹ năng đá phạt + pen+ dri+long shot + bật cao đánh đầu ( Pos 15: quá khủng với 1 Tiền đạo)
    báo cáo: Ku này vô đối
    Hì hì ... về chỉ số đẹp thì mình thấy có bạn gửi hình bên topic "Khoe hàng random ..." hình như khủng ngang ngửa hoặc hơn

Nhưng về hiệu quả thì mình thấy nó đúng là thuộc hàng quái vật đó ^_^

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của liverboy318 Bài viết
    mình thấy lạ lắm
    cầu thủ của mình
    vớ va vớ vẩn
    Mình nghĩ có lẽ 1 phần do tactic (mình chỉ đoán thế). Thời gian đầu mình thử nghiệm đủ loại tactic và dù các tiền đạo của mình cũng đá rất tốt, nổi bật trong cả CLB, giúp mình vô địch giải và C1, ... nhưng chả bao giờ được bình chọn. Đến khi mình chuyển qua dùng 442 và nhồi bóng cho 2 ku tiền đạo thì tụi nó cứ ôm hết giải Cầu thủ xuất sắc nhất thế giới đấy

Có thể kinh nghiệm đó không chính xác lắm nhưng cũng giúp bạn có thêm ý để tham khảo và thử nghiệm xem

Số bài viết
    10
    bác dvminh thật sự có đam mê game này, tui xin ngả mũ kính phục bác

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới